Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Zakhia Bilal hebu fungua NGO

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sam Seaborn, Jan 28, 2012.

  1. S

    Sam Seaborn Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kwa nini mama Zakhia hampi mumewe mheshimiwa Bilal nafasi ya kupumua?

    Kwa nini asiongee na mama Salma Kikwete na yeye akawa na NGO yake ambayo itashughulika na mambo ambayo yuko passionate nayo?

    WAMA can advise her on what do.

    Halafu inaonekana huyu mama mkali sana. she is always serious sijui kwa nini au labda Mzee Bilal ana m bully

    anywa habari ndio hiyo
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,050
    Trophy Points: 280
    Kweli aiseE mamaa anaonekana yuko idle tu anasubiri ziara awe pale mbele amekomaa tu pembeni kwa mzee anakaba hadi kivuli.......afungue kituo watoto yatima hata 50 tu apambane nacho tena hata akiweka nusu iwe wapemba ambao wanataabika kuwa watoto mitaani au yatima waliopo hata dar tu,ili ajaribu kusaidia kwao Pemba aonekane na yeye ana mchango kwenye jamii yao ambayo ni duni sana kiafya,jamii na uchumi pia,kuliko kutubadilishiaa style za nguo na kukaa mbele zaidi ya Mhe kwenye ziara zake!!!nadhani jamii itamheshimu na kumthamini zaidi!!!
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135

    Mkuu mie sitamjadili huyu kama hajagusa maslahi ya Watanzania .Ila kama kagusa kwa nia ya kuharibu kwa umimi weka wazi haoa tumchape fimbo za usoni bila kujali sura yake ngumu tafadhali
     
  4. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    hata huyo mumewe sielewi anafanya kazi gani wote wawili ni ziara na uzinduzi tu miaka yoote,ndio taabu ya kuwakabidhi nchi maustaadh
     
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wako wawili, nadhani hana nafasi nyumbani kwahiyo kwenye ziara za Mzee anapata mwanya wa kupumua na kujionyesha mbele

    Unajua wanazamu hata ya kusafiri nje ya nchi, kuwa second feeder sometimes inachosha...
     
  6. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    lielimisheni limume wake ambalo haliwezi kukaa peke yake at all.
     
  7. T

    Tinker Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa sijui huwa ana mtukana ua vipi

    Nawaonea huruma staff wake nyumbani huyu mama
     
  8. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,871
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    duuuuh halafu huyu mama anapenda sana picha yaani yeye kila siku yuko mbele na mamiwani yake amenuuna ili aonekane tuu kwenye mablog...ufanyike uchunguzi ijulikane bills za wake wa huyu mzee nani analipa ikiwa ni govt.basi wapigwe stop mara moja....Hawamuoni na kuiga mama Salma Kikwete??yuko busy na NGO yake wala hana habari na safari za mukulukulu.
     
Loading...