Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Yetu Salima Hawezi Kupasua Mayai?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Prophet, Jul 22, 2011.

  1. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kule sauzi wanako randaranda mitaani na baba ritzi wani wakati watz wanaendelea na maisha bora kwa kila mtanzania kwa ari zaidi, kasi zaidi na nguvu zaidi.

    salima alijuta alipotembela kituo cha kulelea watoto yatima na kukutana na anayekiendesha ambaye hajui kizulu wala kihosa. mama huyu mwenye kituo yeye kuongea kingereza ni rahisi kama serekali ya jk na ufisadi.

    bi salima aligeuka bubu gafla na muda wote yule mama alikuwa akisua mayai, salima alibaki kupigwa butwaa na kujibu kwa kutamka "mmmh" "mmmh". mzungu alikuwa akiongea kama vile yuko peke yake. na muda wote mwandishi wa habari alikwepesha kamera isimuoneshe mama yetu wa magogoni alivo mweupe kwenye ishu ya intanesheno langweji. hii ni aibu sana kwa mama yetu salima.

    alikuja kuoneshwa kwenye kamera pale alipopohojiwa na mwandishi aliyetumia lugha ya kariakoo. kiswahili. hapo tena salima alionekana mwenye bashasha, lakini alichoongea mimi sikupata mantiki.

    kazi ipo.

    malizeni basi huo uzururaji jamani mje huku kwamtogole hatuna umeme wala maji.
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    umenifanya nicheke hadi mwanangu blanca ananiuliza hapa.....yule mama wa magogoni mwacheni tu...yaani kwa kweli wangempeleka hata pale british council akajifunza
     
  3. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    atajulia wapi??? Na yeye kaform4 kazamani..
     
  4. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    usishangae mumewe akawa first gentleman 2015
     
  5. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Aha haa Mbavu zangu jamani; sijui kwani alienda huko? Maana unapoenda kwenye mayai na hujui kuyapasua huoni kuwa unajitafutia aibu mwenyewe!
     
  6. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi salima ni first lady au ni fourth lady? Kwa sababu Kj ambaye ni mume wake si ni rais wa nne wa ZT?
     
  7. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Nilifikiri ni mwalimu wa UPE Standard Seven ?
     
  8. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hahahaaa, hii kali sana!! teh teheeeeeeeeeee
     
  9. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mkuu hii yako ni kali sana duh!
     
  10. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ni kweli ni mwalimu wa UPE, std7 leaver, katufundisha wengine tuko humu jamvini tunashiriki midahalo; tusisahau tulikopitia.
     
  11. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mama yako peke yako!
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,505
    Likes Received: 9,278
    Trophy Points: 280
    Uliyeleta mada unajuwa Kiingereza? naku challenge hukijui.
     
  13. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kaaazi kweli kweli
     
  14. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Tehe tehe tehe mama rizi moja tehe tehe tehe.
     
  15. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kama hajui lugha ilibidi atembee na translator. Kingereza ni lugha ya kiofisi kwa huku kwetu sasa hao aliokua nao hakuna hata mmoja ambae angeweza kumtafsiria? Au mama hakutaka aonekane kuwa hajui kilugha?
     
  16. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inawezekana kweli mie sijui kupasua mayai lakini huyu festi ledi wetu alitutia haibu kule kwa madiba
     
  17. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bi salima alikuwa hataki hata kuuza nyago kwenye kamera wakati mzungu alipokuwa anampasulia mayai.

    sosi: itv jana usiku
     
  18. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    jamani kujua kingereza si hoja. sio lazima akijue. cha msingi ni kuwa angejipanga kuwa walau na mkalimani ili amsaidie kufuatilia kiendeleacho. sio first ladies wote wanajua kingereza na sio lazima wakijue. ntafurahi hata ukiwa unakijua kingereza ukaongea kwa lugha ya nchini mwako. ingawa magamba siwapendi but sioni fahari kujua kingereza na kudharau lugha yangu ya kiswahili.
     
  19. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nadhani tumekosa hoja!hata kiswahili ni international language ina maana mama salma hajui kiswahili??! Do not hate the player hate the game!!!!!!
     
  20. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna mahala tumesema tunadharau kiswahili.

    wewe unachanganya mada tu
     
Loading...