Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama yangu! na hapa ni mjini, vipi huko kijijini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Dec 4, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
  2. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
  3. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nouma Halafu tunatumi mabiloni ya hela kusheherekea miaka 50 ya uhuru? Amakweli magamba mmetumaliza na mnatakiwa mwendoke kwa ustaarabu mwachie watakaoweza kutuongoza
     
  5. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,178
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    wamethubutu, wameshindwa, wanabakia madarakani kwa nguvu za kifisadi
     
  6. MANI

    MANI Platinum Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,866
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Mkuu hiyo ndio ilikuwa kauli mbiu sahihi !
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,926
    Trophy Points: 280
    acha waseme wenyewe,
    tukisema tunaonekana tuna majungu.
     
  8. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyu mbunge wa moro naye kjiazi tu, hajawahi kuchangia hata neno moja/hata kwa maandishi bungeni, Division 0 ya Forest Hill, kwenye kampeni hata ile 'Kidumu chama cha mapinduzi' alikuwa anasoma kwenye karatasi
     
  9. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahaha aisee nimecheka sana..,dah hii inji bana
     
  10. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,416
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Sasa Hiyo ndio Miaka Hamsini ya Uhuru!! Tumejaribu, Tumeweza Tunasonga Mbele!! Ila huyo Mbunge naona shida ipo kwa wana Morogoro Wenyewe!!
     
  11. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    DMO na RMO mko wapi? RMO Dr.Mk...t.. wewe mama huko wapi ?Si useme kazi imekushinda basi?
     
  12. g

    goodlucksanga Senior Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tukiongea tunaambiwa tulinde amani ya nchiii...!!
     
  13. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Aisee,ukiingia unaweza ukapona kabla ya kung'oa jino.Isuline itakufanya upate mshtuko hapohapo maumivu yanaisha
     
  14. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #14
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Acha uoga,wewe sema ilimradi tu upunguze matuse,mbona picha zipo wazi kabisa zinajieleza chochote
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Mweh!
    Afu unategemea dr anaefanyia kazi hapo aache kusimamia grocery yake akae hapo! Hata hygiene na sterility hapo inatoka wapi!
     
  16. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #16
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    kazi ipo
    hapo hata mgonjwa nae hawezi pona ,kwaaaanza ndio ugonjwa utazidi,hivi pesa zote tunazotoa kama kodi zinapelekwa wapi?
     
  17. Tundapori

    Tundapori JF-Expert Member

    #17
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2007
    Messages: 496
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Yaache hayo ma dental chairs yawe hivyo, cha ajabu nini? India imejaa tele tutaenda kutibiwa huko. Miaka 50 ya mafanikio ndio hiyo. Ambulance za bajaj ni mafanikio makubwa sana ya miaka 50. Tumethubutu, tumeweza na tunasonga mbele.

    CCM hoyeeeeeeeeeeeee. Acha kuvuruga AMANI ya Tanjania.
     
  18. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #18
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwenye uzi kama huu, huwezi kuwaona akina FF na vijakazi wenzie.....

    hapa tangu Nyerere aliponunua hivyo vifaa ndo basi tena.............miaka hamsini, na vifaa vina miaka 50...kudadadeki CCM.
     
  19. sam2000

    sam2000 JF-Expert Member

    #19
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Shame shame shame on us all for allowing such kind of things to be part and parcel of our daily lives! We had an opportunity last to change things but as usually after some few kangas and t-shirts, nothing came out of it. Sometimes even if you pray to God to help hawezi alitupa chance tukaichezea!
     
  20. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #20
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hivi vifaa inabidi vipelekwe uwanjani siku ya sherehe za miaka 50 ya uhuru kama ukumbusho
     
Loading...