Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama yangu Mpenzi @gfsonwin, nimekumis.. .. narudi nyumbani!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ronn M, Jul 30, 2012.

  1. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mama yangu mpenzi gfsonwin! Mimi mwanao mzima kabisa. Kabla ya yote nikuhakikishie mapenzi ya kweli niliyonayo

    kwako. Hapana mwingine kama mama! Wewe una nafasi ya kwanza moyoni mwangu na hakika ninakupenda daima mama

    yangu mpenzi! Baba Kaizer hajambo hapo nyumbani?

    Mama yangu mpenzi, wiki iliyopita nilipatwa na safari ya ghafla. Zilikuwepo dalili za waheshimiwa kutaka kumwaibisha

    dhaifu kwa kuwaadhibu wateule wake. Hivyo akanipigia simu ili nikaweke mambo flani ya 'kitekiniko' sawa. Hii ilinilazimu

    kujifungia kati ya moja ya vyumba vya mjengo wetu na kale 'kaofisi ketu kadogo' pale. Mawasiliano yangu ya simu na

    internet yalizuiliwa kwa kiasi flani kwa sababu za 'kiintelijensia'. Kwasasa kazi nimemaliza kama mlivyoona wenyewe

    jumamosi na jana tulikuwa tunajipongeza kidogo. . .


    Ako zangu Eiyer, platozoom, Excellent, Mbimbinho na aunt Smile wamenitafuta bila mafanikio, sasa narudi.

    Ila nimegundua Asprin hana nia njema nawe mama, anataka akugombanishe na mzee Kaizer. Halafu nimegundua

    wakeze cacico, Yummy na BADILI TABIA wananizimikia maana nilipowasha simu nimekutana na msg zao tata

    mama yangu. Nishauri niwafanyeje?
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,683
    Trophy Points: 280
    ABOMINATION!! Inakuwaje wake zangu wakawa wanangu!!!!!:nerd::nerd::nerd:
     
  3. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa mama yangu mpenzi gfsonwin, ili kudhihirisha upendo wangu kwako nakuletea zawadi za kufa mtu na wamasai

    wawili! Kwanza nimefungasha mabox ya Dodoma wine na zabibu zake! Halafu ninapitia dubai nitakuletea kile kiitwacho 'set

    adimu ya mwanamke' yaani hereni, mkufu, bangili, pete, saa, shanga za matumizi ya 'kawaida', zote za dhahabu safi kwa

    gramu za kutosha! Nitakulete pia wallet na pochi ambazo hakika kila ubebapo watu hawatachoka kugeuza macho. Hapo

    sijazema vile vigauni na viatu kutoka Gucci na Chanel! Haya yote ni sign ya upendo wangu kwako. Siwezi kusahau mikono

    yako mwororo ilipokuwa inaniogesha enzi za utoto wangu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145


    Hahahaha amechanganya madesa msamehe !
     
  5. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Correction Asprin, I meant wake zako na ndio maana nikaomba ushauri kwa mama! Vingenevyo wangekuwa wanao wala

    nisingejiuliza mara mbili!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tufiakwa! Najitemea mate kifuani! Abomination of the highest order! Lol!
     
  7. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ronn M hebu tutake radhi wallah! ila umepotea sana, mzima weye?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wewe mtoto wewe mbona babako Kaizer unamtenga sana?......au hajakulea kama mama eeh?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sweetlady, nimefanya marekebisho tayari. Naomba sasa thread hii isomeke kama ilivyorekebishwa! Naomba kutoa hoja
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mama kadogoo sweetlady mzima weye?? siku hizi sikuelewi ujue, shemeji yangu Vin Diesel hajambo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hujambo wewe ?
    Ronn M vile anawaona nyie wadogo afu Asprin kazeeka basi anafikiri nyie ni watoto wake lol !
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,683
    Trophy Points: 280
    Anataka nimpe ile adhabu yangu ya kuteketeza?

    [​IMG]
     
  13. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Haiwezekani anko wako nipo Dodoma halafu weye unapita bila kuja kunisabahi. Halafu anko kwa nini hukui? Unaulizia rangi ya mkaa?

     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mimi mzima wa afya cacico......utanielewa mda sio mrefu usijali...... Vin Diesel nae yuko poa mpendwa !
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa baba yangu mpendwa Kaizer, wewe ninakubebe kiti cha Steffano Ricci na Armani. Na ninajipanga malipo ya juzi

    yatakapoingia pamoja na ya kazi 'maalumu' nitakayokuwa nikifanya wakati wa uchaguzi wa chama kilee nitakurushia japo

    'verossa'! Maana si kwamba wananipa hela nyingi sana hasa ukizingatia kazi ninazowafanyia! Na kwa upendo wangu

    kwako nitakupa saa yangu ya Lange&Sohne niliyopewa kama zawadi na mkulu kwa kazi niliyofanya 2010
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Tobaaaaa wewe Asprin ndio nini kututia huzuni wakati jua bado halijawaka ? Chango limecheza bana khaaaah !
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilianza na mama kwa sababu alinitafuta yeye kwanza. Hata hivyo baba naye nimempa bonge la shavu kuliko hata mama.

    Kwenye post zangu utaona zawadi zake
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ukiona hivyo ujue anko umefulia !
     
  19. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa hizi msg nilizokuta kwenye simu yangu nani katuma? Au kuna mtoto wa kigogo amenunua mtambo Israel anahusika?
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,683
    Trophy Points: 280
    Nivue gamba nisivue??

    [​IMG]
     
Loading...