Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama yangu eeee!!! Kabia nako kameshapanda bei

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by meeku, Feb 6, 2012.

  1. meeku

    meeku JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Taarifa zilizopo kwenye deports/wakala wa bia zinaonesha kuwa kale kabia nako kameshapanda bei tena kwa asilimia 12.5. Tumekwisha. hakuna tena kupanga mipango na na migogoro itazidi kwani wanaume tutakuwa tunawahi nyumbani.

    Hofu yangu:

    1. wanaume tusiwe tunauliza wake au ma-house gls maswali ya kama siyo wazoefu wa kuwahi nyumbani.
    2. wakinamama wawe makini kwani pruksnini za bar mads zinaweza kueudi kwa wasichana wa hm.
    3. Tuchunge lugha zetu tusijeropoka tukidhani tuko bar
    4. Tujifunze kupeleka badget ya makongoro na nyama choma nyumbani.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Pole mlevi..
     
  3. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Sio tubia tu ht vi2 vingine vimepanda kinoma, wanatafuta tuhela twa kuwalipa madokta.
    POPOBAWA.
     
  4. meeku

    meeku JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe unafikiri ni ulevi. Bia ndiyo inalipa kodi kwa ujenzi wa barabara, hospitali na mambo kibao. sasa wewe unatukana mkunga!
     
  5. meeku

    meeku JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sasa bia 2000/-, bado umeme, maji chakula, watoto shule, haya ndo maisha bora kwa kila mtanzania? Tuliokota ghalasa
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    iko wazi kuwa kila kitu kimepanda. Ila huyu alikuwa anatu-alert wanywaji wenzake kuwa ile kitu imepanda bei.
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    nadhani ulikuwepo kwenye akili yangu.
    Kifupi sisi ndio tunao-run uchumi wa nchi, na ndio walipakodi wakubwa.
    Naomba tuheshimiwe tafadhali...
     
  8. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    mbona mnaheshimiwa sana na kila mtu, ila sasa badili matumizi ndugu yangu, pombe zenyewe hizo nazo madhara ya vipi unayajua???
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    tuna kauli mbiu yetu ya 'DRINK RESPONSIBLY', inahitimisha mjadala wote.
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Muda wa kunywa togwa umewadia.
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    nimeona bei ya Chibuku ni reasonable, Sh.T 1000/Litre. Tena haina masharti kama bia, eti mpaka uwe umeshiba,
    yenyewe tu chakula.
     
  12. meeku

    meeku JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    chibuku naipenda ilaaa!!!! mdomo bwana. Il a serikali inapaswa kuweka siku maalumu ya wanyaji ili tukae na kupanga mwenendo wa uchumi. Au kama madaktari wamegoma mnaonaje nasi wanyaji tukagoma ili tuitikise serikali??
     
  13. meeku

    meeku JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ila kwa hii asilimia inabidi wanyaji tuanzishe chama cha kutetea wanyaji Tanznia (CHAKUWATA) (mithili ya sumatra au ...... ). Na kisajiliwe na serikali.
     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Hawa wametuchanganya kundi moja na wale sijui wanaitwa chama cha walaji...
    Aaaaaaaagh...
    Sisi sio walaji bwana ni wanywaji.
     
  15. meeku

    meeku JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Tukikutana kijiweni leo japo itakuwa bia moja basi tuandae rasimu ya umoja wa wanywaji.
     
  16. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    No wonder jana nimeona bar nzima watu wanakunywa Banana! nilijuliza kulikoni, maana hadi wahudumu walishangaa kila anayekuja anaagiza banana wine, kumbe ni 12.5%
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Wanzuki
    Gongo
    Mapuya
    Kimpumu
    Mnazi
    Ulanzi
    Rubisi
    Mbege

    Woyeeeeeee
     
  18. meeku

    meeku JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    zOTE NAZIPENDA ILA MDOMO KUNUKA. HALAFU HUCHUKUI DEMU.
     
  19. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    We?
    Unang'oa vizuri tu, sema type zetu si unazijua?
     
  20. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Hii ni pasenteji ya alkoholi au mfumuko wa bei ya biere?
     
Loading...