Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Yako Ni Mke Wako

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BABA JUICE, Nov 18, 2010.

  1. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ndugu wanajamii huku kijijini napata shida kweli....jana jirani yangu mama preta kaja, juzi alikuja mama alfani ananiuliza kama bado nawasiliana na mwanae aliepo mjini?nikamjibu mama siku hizi mwanao kabadili namba na hapatikani hewani nikamwambia mama usiohofu habari zake nitamfikishia jamii forum kwani hata na jina siku hizi kabadili anaitwa money maker, kwani mama tatizo nini jioni yote hii? mwanangu aliniahidi atatuma pesa kwa m-pesa hadi leo mwezi wa pili umepita hajatuma kitu.....basi mama chukua hii elfu tano itakusaidia kwa wiki moja.ndugu wanajamii mama zetu ni wake zetu na wadogo zetu ni watoto zetu...tusiwasahau kwa starehe za huko mjini tutume japo kidogo kiweze kuwakimu huku vijijini kwani huku hali ni ngumu.....tusijisifu kuwa tunawasaidia wazee wetu wakati hatufanyi hivyo.....kwako kidogo kwake nyingi...tuma chochote....alfani na preta pesa zangu mnilipe.
     
  2. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ndugu wanajamii huku kijijini napata shida kweli....jana jirani yangu mama preta kaja, juzi alikuja mama kamongo ananiuliza kama bado nawasiliana na mwanae aliepo mjini?nikamjibu mama siku hizi mwanao kabadili namba na hapatikani hewani nikamwambia mama usiohofu habari zake nitamfikishia jamii forum kwani hata na jina siku hizi kabadili anaitwa money maker, kwani mama tatizo nini jioni yote hii? mwanangu aliniahidi atatuma pesa kwa m-pesa hadi leo mwezi wa pili umepita hajatuma kitu.....basi mama chukua hii elfu tano itakusaidia kwa wiki moja.ndugu wanajamii mama zetu ni wake zetu na wadogo zetu ni watoto zetu...tusiwasahau kwa starehe za huko mjini tutume japo kidogo kiweze kuwakimu huku vijijini kwani huku hali ni ngumu.....tusijisifu kuwa tunawasaidia wazee wetu wakati hatufanyi hivyo.....kwako kidogo kwake nyingi...tuma chochote....kamongo na preta pesa zangu mnilipe.
     
  3. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    sorry hii topic kimakosa nimeandika hapa ilitakiwa iwe katika hoja mchanganyiko.not my intention:bowl:
     
  4. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,972
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ulikusudia nini hapa?
     
  5. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wacha ujinga kijana kwani ukimseidia mtu hadi ulale nae? We **** nini?
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Nov 19, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    siielewi hii topic.
     
  7. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    anajinasibu kiwa kasaidia jirani yake elfu tano imsaidie wiki moja!

    mkuu, ubarikiwe kwa msaada wako huo, lakini siku nyingine ukimsaidia mtu usijitangaze kwenye media wala kulaumu amabao hawajasaidia wengine. tenda wema uende zako usingoje shukrani. hata hivyo ushauri wako kuwasaidia wazazi wetu walio na hali ngumu nimeupokea kwa mikono miwili isipokuwa kusaidia jamaa zetu wengine nimupokea kwa tahadhari kubwa
     
  8. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Kumbe hata haukuwa msaada bali mkopo?
     
  9. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mkopo ndio...ukisoma mada soma kwa makini kuna mtu mwingine kakurupuka tu
     
  10. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    jaribuni kumuelewa mkubwa hapa, dont kurupuka, think great
     
  11. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mh!
     
  12. M

    MUSINGA JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    hapo ndipo ninaposhindwagakuelewa baadhi ya akili za watu humu,kitu hujaelewa nyamaza sio kukurupuka na mineno ya kifedhuli
     
  13. M

    MUSINGA JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    nadhani ni kuwa tusisahau wazazi na ndugu kama ambavyo tunavyowapa vipaumbele wakezetu na watoto,msinirarue kama simba ni mawazo yangu tu,kama nami ni walewale nifahamishwe
     
  14. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Da! Jamani humu jamvini kuna kila aina ya burudani.
    Preta aliyetajwa humu si ni member mwenzetu au?
     
  15. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #15
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Jamani soma uelewe ndipo uchangie
     
Loading...