Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama yako akiwa na Jamaa unajisikiaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by rosemarie, Oct 12, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Naomba kuuliza kwa sababu wengine tuna uhusiano na wanawake wenye watoto wanaolingana umri na sisi au wanatuzidi kidogo au tunawazidi kidogo
    kama Baba yako labda alifariki au ulilelewa na single parent au wazazi wako wameachana halafu ikatokea unaishi na mama yako au unamtembelea mara kwa mara na ikatokea kuna lijamaa mara nyingi linakuwa na mama yako beneti,yaani muda wote wamegandana japo huambiwi chochote kuhusu huyo jamaa lakini common sense itakuambia huyu jamaa ananitafunia mama yangu
    utafanya nini utamchukia jamaa utampiga mkwara kama mama hayupo au utamweshimu au utamezea na kujifanya hakuna kitu kinaendelea?
    kama una ndugu zako wengine wa kuzaliwa na nyie wote ni mature utaongea nao either kuwapigia au kwa kutania na kuuliza huyu jamaa anayekuwa na mama ni nani?
    je utaendelea kumweshimu mama yako?halafu ikitokea siku ukaamka usiku ukasikia miguno kutoka chumbani mwa mama utafanya nini???da!
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    nitamuheshimu kama mama yangu maana yeye ndiye aliyenizaa ila hilo lijamaa lazima nilivizie nilikate nyeti zake, nyambafu zake
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kitendo cha huyo mwanamke kuwa mama yako haina maana ya kumuamulia namna ya kuutumia mwili wake!
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    aaah mkuu,sasa kama mama yako ana furaha na unamwona kabisa ana enjoy yaani,kwa nini ufanye hivyo,your mother shes happy
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Huyo jamaa anakuhusu nini?Kwanini kitendo cha mama yako kuwa na mahusiano unadhani kinakuhusu?
     
  6. awp

    awp JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mi nadhani heshima inatakiwa itawale tu hapo, kama mama anawaheshimu vilivyo hamna haja ya kufuatilia nyendo zake, anatoka na nani or jamma mbona youpo close na mama. wewe yako macho cha msingi ustaarabu, kama vinginevyo sawa waweza kumuonya kupitia watu wazima wenzake.
     
  7. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Akili ya mwanamke mda mwingine ni ndogo kama jicho la mbuni sio wote lakini kwa hiyo inawezekana na hilo lijamaa limemurubuni mother
     
  8. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Binafsi sioni kama kunatatizo as long as wenyewe wameridhiana na wanapendana.
     
  9. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kwa kawaida watoto wengi wa kiume huwa wana "wivu" sana wakiona mama yao ana jitu lingine lisilo baba yao. Watoto wa kike mara nyingi huwa hawajali.

    Ila kwa mimi ktk issu kama hii ya mada, nitaangalia lijamaa limekaakaaje. Kama linamheshimu mama na linatuheshimu sisi watoto wake mama basi hakuna shida. Mi sitajali. Shida: unaweza kukuta jamaa hajiheshimu au pengine uwepo wake unamfanya mama asijiheshimu kwetu. Hapo nitamtoa yule jamaa benzi. Ah,
     
  10. E

    Enny JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    sasa unataka mama yako asiwe na uhusiano na mtu mwingine wkati baba yako hayupo? kwani huyo baba yako ni wewe ulimchagulia?
     
  11. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mmmh kuna mama namsugua nashukuru ana watoto wa kike tu yani mabinti wa umri wangu wananiheshimuje.
     
  12. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Kama akifanya hivyo, haibadilishi ukweli kwamba mama ni mama tu. Hayo mengine hayanihusu.
     
  13. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    wapi huko,tanzania au kenya?
     
  14. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    episodes,swali lako baya sana!kwa ambao mama zao wanashughulikiwa na kina "episodes" nadhani wanaumia sana bila kujali hatua wanazochukua!

    wewe episodes huna mama?jenga picha hiyo mwenyewe uone inavyokera
     
  15. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Katika hali ya kawaida huwezi kuwa na furaha.Hii inatokana pia na ukweli kuwa Maadili yameporomoka sana.Mzazi mzima hata kama una tamaa za kimwili kwanini usiwe na mtu ambaye mnaendana kwa rika ,lakini pia anakuwa mtu mwenye heshima.Sasa unategemea mimi nikutane na kijana sharo baro ambaye nimemzidi umri eti ,ndio baba yangu wa kambo lazima kuna siku "ntamtikita" tu.Lakini pia turudi kwa hawa vijana ni akili gani inakufanya utembee na mtu wa umri wa mzazi wako?Lazima utakuwa na akili ya matope.Katika jamii na maadili tuliyolelewa kila mtu mzima ,anastahili heshima na ni kama mzazi wako.Sasa wewe unaweza tembea na mzazi wako?
     
  16. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwa raha zake kwani na mama pia anabaki kufurahia maisha kama Mimi,kanilea kanisomesha sasa huoni Kama kanipaa zawadi kubwa duniani? Sinachakumlipa zaidi ya kumuombea dua na Kama jamaa anamfurahisha why not...
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    hivi ina maana mama yako hana haki ya kupenda tena?
    Hana haki ya kusonga mbele na maisha yake?

    Hapo ni kuacha ubinafsi tu.... Na kuheshimu hisia na maamuzi ya mama yako
     
  18. M

    My Mud Member

    #18
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    angalia usije ukala mkia wa kuku na mikia ya vifaranga vyake ooh
     
  19. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Nitakata mtu kengele, nyambafu.
     
  20. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Umeona eh
     
Loading...