Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama yake Prof Mbwette afariki

Discussion in 'Matangazo madogo' started by pmwasyoke, Sep 10, 2010.

  1. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,507
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Nafahamu wako wadau kadhaa wanaomfahamu Prof Mbwette, Mkuu wa chuo kikuu huria.

    Nasikitika kuwaarifu kuwa mama yake mzazi amefariki usiku wa kuamkia leo katika hospitali ya Agha Khan.

    Msiba upo kwa Prof Mbwette Kimara.

    Mungu aiweke pema peponi roho yake mama
     
  2. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Pole sana Prof. kwa kuondokewa na mama.

    Poleni wafiwa.

    Mungu awatie nguvu na kuwapa faraja.

    Bwana ametoa, Bwana ametwaa. Jina lake libarikiwe.
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Pumzika kwa Amani mama yake profu wangu
     
  4. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    deeply shocked at the sudden death. May God give her eternal rest & may her soul rest in peace!
    may the Mbwette family accept these condolences
    be strong & patient
     
  5. O

    Ogah JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Pole sana Prof. Mungu awatie nguvu ndg na jamaa zako wote wakati wa kipindi hiki kigumu

    Poleni sana
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Sep 10, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Poleni sana wafiwa,

    Mungu aipumzishe roho ya marehemu pema peponi Amina.
     
  7. m

    matambo JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Inna lillahi wa inna ilaihi raji'un

    sisi ni wa Mwenyezi Mungu na kwake tutarejea

    may Allah rest her soul in peace , Amen
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Too bad news!

    Inasikitisha, lakini ndio njia ya wanadamu wote!

    Namfahamu vizuri Prof.Mbwette, lakini pia namfahamu vizuri Mama huyu

    aliyefariki!

    Kwa sasa tunachoweza kusema ni kwamba JINA LA BWANA NA LIBARIKIWE!

    AMEEN!
     
  9. M

    MC JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 740
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35

    Yeah, Prof alisimamia Final year project yangu UDSM.

    Pole sana Prof Mbwette na familia kwa ujumla, BWANA ALITOA NA BWANA AMETWAA JINA LA BWANA LIBARIKIWE.
     
  10. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Thank you Jamiiforums and specifically you pmwasyoke for the thread we are his brother in laws in Angola; Msafiri and Kay. We send our condolescence to him and the entrire family
     
  11. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    To Prof. Mbwete we got the infoemation of the passing away of our mother in law please May God give you the strength to accept the ineviatible. Spiritually we shall always be with you
     
  12. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,507
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Misa na heshima za mwisho vimefanyika leo Kimara Dar es Salaam. Hivi sasa mwili wa marehemu unasafirishwa kwenda kijijini Irambo, Mbeya. Mazishi yanatarajiwa kufanyika kesho Jumapili kwa mapenzi ya Mungu.
     
  13. JamiiForums

    JamiiForums Official Robot Staff Member

    #13
    Sep 11, 2010
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 4,748
    Likes Received: 676
    Trophy Points: 280
    Poleni wafiwa. RIP mama Prof
     
  14. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    R.I.P mama
     
Loading...