Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama yake mzazi Blandina Nyoni afariki dunia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Malyenge, Feb 23, 2012.

  1. M

    Malyenge JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 2,036
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Wakuu hali zenu vipi.
    Kuna breaking newz ingawa nimechelewa kuwaletea ni kwamba aliyekuwa katibu mkuu wizara ya afya Blandina Nyoni amefiwa na mama yake mzazi. Nawasilisha wakuu. Sijui kifo cha mama yake kimesababishwa na "pressure" ya mwanae kusimamishwa kazi au ni maradhi ya kawaida.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Nimesikia matangazo ya vifo Radio One!
    Ni kweli Bibi huyo ametangulia..

    Ni huyo bibi wa kwanza kushoto, anaitwa Ester Nyimbo Badi!!
    RIP BIBI.

    3.JPG
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Rip bibi yetu mpendwa , japo mwanao katutesa kwelikweli
     
  4. E

    ESAM JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Anafanana kweli na binti yake
     
  5. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    R.I.P bibi,pakajimmy huyo bibi anaundugu na nyimbo aliyekua mbunge?kama anaundugu by default blandina nyoni anakua ndugu yake coz nyimbo alishawahi kuwa usalama wa taifa,katibu kiongozi mstaafu mheshimiwa Luhanjo anatokea sehem hizohizo kwa kina nyimbo,mwenyekiti mstaaafu wa ccm Mangula anatokea hukohuko,spika wa bunge naye ni ukanda huohuo hapa napata picha ss kwa nn bi blandina nyoni ni kauzu zaidi ya dagaa kumbe anamikono kibao ya kumkinga otherwise PakaJimmy ukanushe hawana undugu
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280














    rip.anaenekana bado kijana sana. sema kifo hakina macho
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Duh Blandina amekuwa yatima sasa.....RIP Esther
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    presha ya mwanae aliyetaka kuwa fisadi!!!!RIP Nana
     
  9. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Angel umepinda wewe!!!
     
  10. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    RIP bibi yetu mpendwa!
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Sijui kafia Apollo au Muhi2......anyway msiba uko wapi?
     
  12. I

    Idofi JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 60
    RIP bibi ila mwanao blandina ansubiri kwenda keko kama akina mramba
     
  13. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,060
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    R.I.P BIBI
    Ila tunamaumivu,we acha tu
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Wala kifo chake hakiwezi kusababishwa na mazali ya Blandina kazini, hawakuwa close. Ana roho mbaya huyu mama wadogo zake na mama yake wala hawasaidii!
    Pole zao, walifanya kwa sehemu lakini maradhi ya uzeeni yalishamuingia.
     
  15. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    ndio sababu cz alikata mirija baada kibarua kuota mbawa!!rip
     
  16. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nachukua fursa hii kumpa pole sana katibu mkuu mstaafu.
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    wee kastaafu lini?
     
  18. M

    Malyenge JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 2,036
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Marehemu alikuwa amelazwa katika Hospital ya Aga Khan.Msiba uko nyumbani kwa Mdogo wake Moroco Ursino estate nyumba no.4 mkabala na Jengo la Airtel.

    Mwili wa marehemu unatarajiwa kusafirishwa kwenda nyumbani kwao Iringa kwa mazishi kesho saa nane Mchana.Ibada ya kuaga mwili wa marehemu itafanyika Azania Lutheran Church kuanzia saa 4 asubuhi.
     
  19. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    RIP mama na pole sana dada yetu blandina kwa msiba mzito
    Mkuu hapo kwenye red umekwenda mbali sana ingawaje inaweza kuwa kweli au siku zake alizopangiwa na Mungu zimefika ukomo.

    Naweza kusema Dada yangu Blandina mwaka huu umeanza naye vibaya kwa kupatwa na mikasa miwili mikubwa na mibaya. Mungu atakutia nguvu
     
  20. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2012
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bila shaka wale Madaktari Specialists ambao wanafanya Agkhan kama part time wamefanya special mgomo maana dharau alizowafanyia wale madaktari wakati wa mgomo ilikuwa ni dharau ya kimungu mtu. RIP Bibi Ester Nyimbo. "Inguluvi yahuwumbile, Inguluvi yihunyamwe. Tulumbage ilitawa lyahwe. Amina"
     
Loading...