Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama yake anamegwa na kaka wa girlfriend wake!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pape, Jan 5, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Jamani jamani hali ni mbaya!
    Kuna jamaa ana mpenzi wake ambaye anadai wanapendana sana! Kuna kipindi walitaka kuoana na alipotaka kumtambulisha nyumbani kwao mama mzazi wa kijana alipinga na kukataa kabisa hilo suala...
    Kijana huyo alijua labda mama yake hajaridhika na mchumba wake(binti) huyo! Baada ya muda kupita huyo kijana aligundua kwamba mama yake mzazi (yule aliye kataa suala la mchumba wake) 'anamegwa' na kaka (kaka wa damu) wa mchumba (girlfriend) wake.
    Kwahiyo mama yake anamegwa na shemeji yake(mkwe wake mtarajiwa) oops huu ni uchafu ulioje? Au ndio maendeleo?

    Hivi wana jamii hii imekaaje?

    Nawasilisha mada!
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ndio jamii tuishimo sasa hivi!!! one can expect maajabu yoyote, popote anytime!!!
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    unajua huo wanaoufanya ni uchafu sana...mama na mwana wanazungukana!
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,151
    Likes Received: 5,352
    Trophy Points: 280
    ndio maisha ya bongo DAR ES SALAAM HAYO
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hakuna uchafu wewe hapo. Si wamekubaliana laiti kama huyo jamaa anammega kinguvu ndo ingekuwa ishu lakini wanapeana raha waacheni jamani kwani wanavunja sheria?
     
  6. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Huyo mama hana mume? Jamaa alianza kummega lini huyo mama? Ni kabla jamaa hajaanza uhusiano na demu wake au ni baada. Kama jamaa alianza kummega maza kabla hakuna shida waendeleze libeneke tu, lakini kama alimegwa baada ya jamaa kutangaza uchumba then hapo kuna tatizo mahali. Huenda maza amekutana na mkuyati unamburudisha amepagwa au maza nae ana katabia ka kupenda kuliwa uroda tu. Si unajua wamama wa mjini wana sura za mbuzi.
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Pape uchafu kweli kweli huo......
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mume anaye na sijui kwann ameamua iwe hivyo...
    haya lkn vp hatima ya hao watoto wanaotaka kuoana?
     
  9. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kwahiyo unafurahia?
     
  10. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    nawaonea huruma...
     
  11. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    Sasa kama mama yako anamegwa na shemeji yako kuna shida gani? Kwani uhusiano wako na demu wako ndio uzuie raha za watu wengine? Acheni wale raha zao wakina mama pia wanasikia hamu ati!





    '
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hii hadithi imekaa ka ya kubuni,,,,,,,,,
    haileweki ni wapi??????
    tanzania au ulaya?????

    ni mkoa upi kama tz???????

    halafu huyo mama kaolewa au vipi?
     
  13. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kwanini usiwe unasoma maelezo ya thread vizuri? au unataka tukuone kwamba wewe ni kidume cha kuropoka?
     
  14. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    I knew you would say so...
    Nothing personal....
     
  15. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    Pape, nilikuwa nina maanisha mama kama binadamu naye pia ana hisia na matamanio yake, na shemeji yangu mimi sio haramu kwake hivyo wao kuwa na mahusiano sioni kama ni tatizo, sioni hapo nimeropoka vipi! Lakini kama unahisi nimekukwaza jamaa yangu nisamehe halikuwa lengo langu hata kidogo.
     
  16. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Hapo mkuu hakuna kurudi nyuma. Hawa vijana wanataka kuoana kwa sababu wanapendana. Mapenzi ni yao wawili, ndoa ni yao na maisha pia yatakuwa yao wenyewe. Hawana haja ya kuwaangalia watu wengine. Kijana awe firm. Kama mama anaendelea kukataa awatafute ndugu wengine wamsaidie atimize azima yake. Shemeji yake hana umuhimu wowote kwenye ndoa yao na kama mama amekengeuka hatakuwa na msaada katika ndoa yake pia. Yeye aendelee na mambo yake awaache wafu wazike wafu wao.
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    huyo mama mbona hana madili kama mzazi???
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    haha The boss umeliona hilo
     
  19. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Huyo mama ni kenge tu na chizi kama machizi wengine. Anashindwa kujua kuwa kila binadamu anaishi kwa kujinyima. Ukitaka kupata kila kitu unachokitamani basi utazua mikanganyiko na mikorogo isiyoweza kurekebishwa. Hata hivyo vijana hawana makosa na wampuuze huyo mama (mama mkwe kwa binti) kama chizi aliyekaa uchi barabarani!
     
  20. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Katika hali tete kama hizi ndipo watoto wa mjini hujiridhisha kwa kusema, kura kwa kura haramu kukomba mboga! Na kwamba kwa kuwa si kiatu kwamba kinabana au kinapwaya 'who the cap fit let them wear it'.
     
Loading...