Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama watoto kila siku anaota anafanya mapenzi na watu tofautitofauti

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kiranja Mkuu, Apr 22, 2012.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mke wangu ana ujauzito wa miezi mitatu, lakini tangu amekuwa na mimba
    amekuwa akiendelea kupata hedhi, Pia anaota anafanya mapenzi na watu tofautitofauti kila siku.
    Na kuanzia amekuwa mjamzito, nimepoteza kabisa uwezo wangu wa kiume, jogoo hawiki kabisa
     
  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Atakuwa ana jini mahaba mpeleke kwa Mchungaji/mtumishi wa Mungu anayeamini katika nguvu ya maombi akaombewe. Ni lazima aharibu kotekote kwako na kwa mkeo.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kemeeni kwa jina la YESU! mkeo ana spiritual husband! (jini mahaba)
     
  4. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    akaombewe tena haraka,la cvyo hta hyo mtoto hamtampata. harakishen plz!
     
  5. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Big problem!

    Kama hamuamini ktk maombi huu ndo wakati wenyewe, msiende kwa wapunga pepo.
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tumekuwa tukikemea sana na kusali sana, bado ngoma nzito
     
  7. vanilla

    vanilla JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmeshawahi kuomba kuhusu hilo?? Ur wife needs deliverance from those demons.wanandoa wanatakiwa waombe sana hasa kipindi cha ujauzito maana shetani anatafuta kuharibu kwa kila njia. Mnahitaji kuomba sana otherwise mtampoteza mtoto na ndio itakuwa mmefungua mlango wa matatizo ktk ndoa.
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mpeleke kwa gyeno mahiri hilo tatizo la hedhi hutokea sometimes kwa wajawazito. Hizo ndoto mwambie asali kama hajalala bwana, pili acheni kula mivyakula mizigo usiku saa nyingine inamiletea mandoto ya kiaina.

    Jogoo hawiki labda unapychological issue, are you sure huna stress. Anza kufanya tizi it helps!
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mpeleke kwa maombi huyo ni jini hilo
     
  10. h

    haki na usawa JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 477
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nendeni kwa mganga especially mtoto wa sheikh Yahya Hussein hapo Magomeni bila hivyo matatizo yataendelea kwani si kwa kelele za maombi wala usanii wa kulia na ngoma kwa wingi

    Nashauri hata uwe mbali wahi hapo kwa huyo mtoto wa Magomeni ili umaliziwe tatizo lako usidanganywe kwa maombi kwa waombaji wenyewe ni mamluki na wezi na hawana tena nguvu za imani toka kwa Mungu
     
  11. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    km ninyi ni wakristo nenden kwa padr ama mchungaj mumshirikishe awaombee na pia muwe na iman ya kuwa mtashinda. km ni waislam mmuone sheikh pia
     
  12. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Navyo fahamu mimi kuna wanawake wengine hata kama wana mimba wanapata siku zao, inategema na mimba.

    Kuhusu kuota mke wako ana fanya sex na wanaume tofouti, hapo sijui...inawezekana mke wako ana hitajia PSYCHIATRIST EXPERTS.

    Kuhusu wewe nadhani unajitisha tu, ondoa wasi wasi vitu vitapiga tu kwenye target...Hata messi jana hakuweza kufunga goli, na ameanza kupata hayo matatizo toka last week, match inayo kuja lazima afunge magoli tu.
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    acha ujinga nenda kwa gyno haraka, hasa hilo la kutoka damu wakati mja mzito sio dalili nzuri, anaweza poteza ujauzito huo.

    Japo kuna baadhi ya wanawake wachache ambao hupata hedhi hadi miezi 5 au 6 ya ujauzito.

    Kuhusu kuota anafanya mapenzi na watu tofauti inaweza tokana na wewe kushindwa kumkuna kisawa sawa sababu jogoo wako hawiki. Sambamba na jogoo wako kutowika, kuna baadhi ya wanawake hamu ya ngono huongezeka maradufu wakati wa ujauzito au akishajifungua. Inawezekana hivyo vyote viwili vinapelekea mke kuwaza ngono muda mwingi mwishowe anaota.

    Ukishaenda hospitali, uchanganye na sala utafanikiwa. Hata tunapokuwa waumini wazuri tutumie na akili za hospitali hata hao madaktari wanatimiza mipango ya Mungu.

    Wewe kaka kuhusu jogoo kutokuwika, inawezekana umejijaza hofu ya majini mahaba, hedhi ya mkeo na mimba, utawikaje sasa?
     
  14. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,861
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    Kaka Maombi tu Ndo soln hata Kama mmesali Mara million hakuna kilochotokea, I still say Maombi tu will do, but first advice is, go and have all the hospital answer kuhusu Kupata hedhi etc, jiridhishe kabisa na utaalam Wa kisayansi, baada ya hapo ni Maombi.

    Baada ya hapo sasa je waenda ombewa wapi? Wachumgaji Wengi ni wasanii, sijui UPI wapi ila Dar Ni tabu, mapasta Wengi Wa sanii, ila kuna mapasta Wengi Pia Wa ukweli.

    Kwepa haya makanisa mapya ya kisanii, mapasta wanajisifu mwanzo mwisho, mchungaji anajiita mheshimiwa , nabii na mtume, huu ni ujinga.

    Kupunguza shida na Wasiwasi nenda mkanisa Kama TAG, EAGT, etc, me sipo dar but one the church that I real trust can be of help to you is TAG ubungo.

    Pole but I tell you Unaweza kuuamaliza yote hayo na kuishi na Amani na mke wako, na Unaweza haribu Ndoa yako na ukapoteza mtoto wako kabisa na mke wako.

    Ahsante.
     
  15. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    is she enjoying the experience? just curious...
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,121
    Likes Received: 5,315
    Trophy Points: 280
    Mwenzangu hivi una chele na hirizi ngapi vile???
     
  17. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Unaweza ukawa unasali ila unakuwa hujajenga imani ya kuamini sala yako itaondoa matatizo hayo, kama ulivyoshauriwa nenda kwa mchungaji, kama unaweza na ukienda kuwa na imani kuwa matatizo yenu yataondoka.

    hili jini limekasirika labda mkeo kupata mimba na linawaadhibu na msipoangalia atapoteza mimba, cha muhimu kuweni na amani kuwa mtamshinda shetani huyo.

    Salini, wekeni biblia kwenye kitanda msali na msali Zaburi ya 91 nayo itawasaidia, kuna nyingi zaidi muhimu kujenga imani ya kuamini kuwa ni Mungu awezaye na all will come to pass.
     
  18. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    naona umeshauriwa kwenda kwa mganga ila angalia sana waganga nao wanafanya kazi na mashetani, hivyo wanakuonyesha tatizo hili limetoka huku wanakuongezea lingine bila kujijua, na huwa wanasaidiana na kusikiliza mashetani yenye nguvu zaidi yao.

    hiyo ndivyo nijuavyo mie.
     
  19. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Niko confused kabisa, sasa mtu utafute wapi salvation?
     
  20. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    je unawajua anaoota kalala nao? Na anavyokuhadithia jana nimeota namegwa na fulani unajisikiaje?
     
Loading...