Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama wakati niko tumboni....!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by XOXOQY, Mar 5, 2011.

  1. X

    XOXOQY JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mtoto mmoja aliamua kulitoa lililoko moyoni mwake kwa muda mrefu mazungumzo yalikua hivi:-MTOTO-mama nikwambie kitu?MAMA-niambie tu mwanangu.MTOTO-wakati nipo tumboni kunalidudu lilikua linakawaida ya kuingia-linatoka linaingia-linatoka likishafanya hvo muda mrefu lilikua linanitemea mate mazitoooo afu ya moto!liksha nitemea linatoka alafu halirudi tena,Sasa mimi nashangaa dudu lenyewe hua nalionaga kiunoni mwa baba anapovaa nguo hivi yeye haliogopii?
     
  2. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Makuubwa....sijui kwanini nimeisoma-haya ngoja niende jukwaa la siasa
     
  3. N

    Nothing4good Senior Member

    #3
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmmmh!!! Haya bwana
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    so huyo mtoto huwa anamchungulia baba yake
     
  5. Ibnu Ayoub

    Ibnu Ayoub Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mmmmmmmmmmmmmmmmmmmh
     
  6. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    kwa huyo mtoto hajioni kama na yy anacho kidudu chake? Au naye binti
     
  7. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kuna haka kajihadithi cha ukweli lkn sitaki kukifanya thread.
    Kuna mtu alikuwa ana kawaida ya kumchukuwa mwanawe mtoni. Sasa siku hiyo yule mtoto akatoke kuona watu wanaangalia xxx. Naye hakuweza kustahamili, ilibidi amhadithie dada ake. Akamwambia: dada siku ile ya juzi nimeona watu wana****** katika tv lakini yule mmoja ana u*** kama wa baba. Tena baada ya hapo hatua nyengine zilifuata kuondosha tatizo hilo. Hii ndiyo hasara moja wapo ya kukaa ovyo ovyo mbele ya watoto.
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    eheeeeeeeeeeeee mmmmh
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mmmmhh!
     
  10. Ney wa Barca

    Ney wa Barca JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duuuuuuuuuu, nimefikaje hapa naomba mnionyeshe mlango wa kutokea!
     
  11. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    natafuta EXIT ciion!
     
  12. a

    atieno Senior Member

    #12
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijaisoma hii. huyu ni mtoto au kakulu? nahisi ni demon
     
Loading...