Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama wa miaka40 afikishwa mahakamani kwa kosa la kuiba mtoto wa mwezi1!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by CHAI CHUNGU, Feb 24, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Mama 1 huko TABORA ametiwa nguvuni kwa kosa la kuiba mtoto wa mwezi1 ili akamlidhishe mumewe kwamba alikua mjamzito sasa amejifungua,familia ya mama huyo mwizi na mumewe walikua na ugomvi wa muda murefu kotokana na kukosa mtoto!mtoto kaibwa mwezi 1 uliopita maeneo ya MWANZA RD TABORA mjini na amekamatwa jana maeneo ya Kariua njia panda ya KIGOMA na MPANDA.
    Amekutwa kamuweka kifuani anamnyonyesha.
    Sasa shangaa,wengine wanaiba wengine wanawatupa chooni.
    Chanzo TBC asubuhi ya leo.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndio maana tukaambia watu tupo tofauti mkuu na tofauti yenyewe ndio hiyo..
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni hbr ya kusikitisha kwa kweli. Suala la zima la kupata watoto ni neema tu kutoka kwa Mungu. Kuna wengine wapata bahati hiyo na kuna wengine hawakubahatika ktk hili.

    Pia wapo ambao hawajabahatika kwa sababu ya uzembe wao wenyewe kwa kuwa na matumizi mabaya ya viungo na miili yao, lakini wapo pia ambao hawakubahatika kwa sababu ya matatizo ambayo mtu anazaliwa nayo.
    All in all, huwa ninasikitika kusikia hbr hizi za wadada kuiba watoto kwenda kupeleka prove kwa mumewe/ndugu wa mume kuwa na wao wanaweza kuzaa.

    Cha msingi, sisi wenye ndugu na tuachane tabia za kuingilia ndoa za wenzetu kwa masimango ya kuzaa au kutokuzaa maana ndiyo chanzo cha haya yote

    Na kwa familia ambazo hazijabahatika, waache tabia za kuiba watoto. Ni vyema watulie wamuombe Mungu, huenda kwa imani yao, one day wanaweza kubahatika kupata watoto.

    HP
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    HP, unasomea uinjilisti??
     
  5. T

    Tall JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1. Wanandoa wote mkikosa mtoto shukuruni mungu,haina haja ya lawama.
    2. Kumbukeni mtoto wa dada/kaka ni mwanao pia tena anaweza kuja kukufaa zaidi ya uliemzaa.
    3. Kwenye mapenzi fanya uwezacho.....usichoweza acha....sio kila kitu umridhishe mwenzio
    kuna siku atataka roho yako sijui utamridhishaje hapo??????
     
  6. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Najisikia huruma sana kwa hao ambao hawajabahatika kupata watoto ...
    Aisee ni huruma tu!!!
     
  7. Ladyheart

    Ladyheart Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukistaajab ya musa utayaona ya firahuni,wengine wanawatupa watoto chooni,wengine wanaangaika kutafuta watoto....
     
  8. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Huyo mama si angeanza kuzungukia vyooni na majalalani tuu maana ndiko wanakotupwaga huko wa bure bure???
     
Loading...