Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama wa kipare Imetosha

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mlachake, Jul 26, 2011.

  1. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Wakuu nimepita sehemu nikafanikiwa kuona Kipengele Cha Bunge akiongea Anne Kilango Malechela akidai Bara bara kwa wakulima wake wa Tangawizi.

    Mama kaongea kwa Jazba mpaka mwenyekiti wa Bunge akamwambia imetosha ''MAMA WA KIPARE''

    Hivi wake wa kipare wanakua wakali hivi? Ninasema hivi Coz Nilikua najiuliza kwanini mwenyekiti wa Bunge alisema mama wa Kipare, Alikua anaonyesha wanawake wa kipare ni soo.
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ntakuwa wa pili kukutakana kwa hii sredi yako nasubiria wenzangu waanze
     
  3. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Mkuu ukinitukana utakua unanionea Bure. Hapa sioni kosa Langu

    Hayo ni maoni yangu tu Marytina.
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ni kweli wanawake wakipare ni machachari mnooooo!
     
  5. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Alikuwa anamuonyesha kuwa ni msanii tu! Ndio kawaida wa wakina mama wakipare ila sidhani kama hii ni politi kwa jinsi ulivyo uliza!
     
  6. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wanawake wa kipare hawafugiki
     
  7. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    naungana na wewe mia kwa mia
     
  8. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Ufafanuzi kidogo.

     
  9. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    mkuu kama ningefanikiwa kupata video clip ya yule mama akingea, Ningesomeka vizuri zaidi
     
  10. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Kama ndivyo walivyo basi kazi ipo kwa wahusika.
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Jul 26, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hata kwenye sita kwa sita wamama wa kipare wanakutoa jasho. hii thread nadhani hapa si mahali pake.
     
  12. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Hii mada nayo ni mchango kwa maendeleo ya Nchi yangu au ni maongez baada ya kukaa sana gizani umeme hakuna ?
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Jul 26, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    nyie mnadhani Malecela anampeleka kule anakotaka? lazima kuna support inatoka mahali. wamama wa kipare hawana utani, ni machachari kweli.
     
  14. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Me mpare ndo nimemuoa kwenye 6x6 ukweli wako vizuri ila wana hasira ukiwauzi japo si wakorofi na ni wakarimu sana tena siyo wabahili/wachoyo kama wanaume wa kipare.
     
  15. kalukamise

    kalukamise JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 670
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    mkuu ...Hapo siongezi wa sipunguzi maneno yako thabit
     
  16. kalukamise

    kalukamise JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 670
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Mkuu sawa lakini amini wanacheza na timu nyingi viwanja tofauti.....niulize kaka
     
  17. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Mkuu sometimes Inabidi Tufurahi kidogo kwa kusahau matatizo yetu.

    Ndio hii serikali inahitaji kukosolewa sana, tena sana kwasababu Kuna mengi tunayahitaji hatajayapata kwa uzembe wa watendaji wakuu.

    Inapendeza sana kwasasa pamoja na kuikosoa serikali na sisi Tuwajibike kwa Upande wetu.

    Mfano M2 anaamka kitendani hata kitanda hawezi Tandika, anakuja huku nakuanza kulalamika Serikali haifanyi hili au Lile.

    Mimi nafurahi sana Tunapoilalamikia Serikali Because we make them aware of our Problems, and They have to Act.

    But we have also to be responsible the way we want our government to be Responsible.
     
  18. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kumbeee!!!! nilikua sijui mamito
     
  19. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Mama wa Kipare ni mama huruma usisikie!!!!
     
  20. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #20
    Jul 26, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    naambiwa wanagawa kiaina.
     
Loading...