Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mama wa kilimanjaro

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by bingu wa m, Aug 12, 2011.

  1. b

    bingu wa m Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mama mmoja wa mkoa wa kilimanjaro alimuuliza mama wa kiswahili hifi mamananihii subeda haonekani sikuhisi amemsafirisha?mama akajibu mwanangu kavunja ungo simrusuhu atembee tena,mama wa kilimanjaro mbula kafunja ungo tuu?makdalena kajunja jagi hizo?mbilli tfi,fikombe hasihesabiki sijui na mimi namfungie labda atabadilika.
     
  2. D

    Deo bony Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wuuwuu.... Ndenga na madara ruwa
     
  3. H

    Hute JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,516
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    habariyafoo wale wenzangu wa nangshaaa
     
  4. M

    Marandura Senior Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kibo cha ndesi!
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nadhani hii ni kwa watu wa kilimanjaro
     
  6. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mbulaaa!!
     
  7. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    manake nini???
     
  8. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />

    ulamsimaa?
     
  9. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    na Arusha pia maana imekaa kama kimasai vile
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Uraaaah!!
     
Loading...