Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mama wa kambo ni mama lakini!?!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kazuramimba, Jun 15, 2011.

  1. k

    kazuramimba Senior Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inasikitisha hata kusimulia coz imezoeleka wanaume ndio wamekuwa wakiwafanyia watoto wakike vibaya sasa huyu mama amebainika alikua akimlazimisha mtoto wa miaka 9 amnyonye sehemu za siri au kama ilivyo zoeleka amshukie chumvini 'uvinza'' kwa takribani miez 5.hali hii iligundulika baada ya kasichana hako kukutwa na mwalimu wake kana michubuko na vipele mdomoni na kwenye ulimi pia kalikuwa hakana raha kabisa shuleni! Lol! Kweli mama wa kambo ni mama lakiniiiii!! ! ! Source TGNP.
     
  2. LD

    LD JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Cha msingi mwanamke ukimzaa mtoto wako jitahidi kwa nguvu zako umlee mwenyewe kama uko hai. Usipate uchungu wewe ukampelekea mtu mwingine mwanao. Dah Mungu walinde watoto wanaoteswa kwa sababu mama zao hawapo! Hilo jimama hebu likamatwe likapigwe hata mawe likufie mbali.
     
  3. m

    menny terry Senior Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    khaaa!! Lishindwe na kulegea hilo lishetani.
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    LD hutaweza kumlea wakati asubuhi unaenda kazini na kumuacha na hg,wanaofanyiwa vitendo hivyo na ma hg niwengi sana yupo mmoja aliambukizwa maradhi na hg,WANAWAKE MPO??Woman right!!!
     
  5. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Mama wa kambo si mama, ni mama tu kwa jina kwa sababu ana uke - basi. Hivyo hivyo na baba wa kambo ndo hivyo si baba.
     
  6. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo Mama amekosa Mwanaume mwambie aje kwangu nimtie adabu hilo pepo la ngono litamtoka
     
  7. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    yaani umenitukana vibaya sana sana....mbona mnachuulia mambo kihivyo jamani, sio wote tupo hivyo, wengine tunawalea hao watoto kama wa kuwazaa vile, inategeemana na ubinadamu wa mtu jamani.
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Haya mambo yanasikitisha sana! Watoto sijui walelewe vipi na nani aaminiwe katika malezi ya mtoto.
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mungu wangu! Nini naweza sema hapa?????
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Pole sana.....kweli kabisa sio kila mama wa kambo hafai, wengine tumelelewa na mama wa kambo bila matatizo yoyote!
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    Kuna watu wengine
    Utadhani walitapikwa na si kuzaliwa..
    Hata wanyama pori wana akili kuliko wao.
    Itakiwa vema kama akipelekwa kizimbani..
     
  12. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole Nyamayao, si kila mama wa kambo ni mbaya. nina rafiki ana kasichana kake nimekuja kujua baada ya miaka2 ya urafiki wetu kuwa yule ni binti wa mumewe aliletewa akiwa na 6months. lakini ndio hivyo wanawake wengine wana roho ya shetani alaaniwe huyo mwanamke!
     
  13. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    This is wrong!!!! It is very misleading. There are so many people who were raised by their step parents and thsy have made it. If you ask their opinion, they will not agree with you.

    yes there are exception cases, where the step mother could be so cruel. This is welll known, but this does not the fact that step mothers/fathers are guardians to thousands of children.

    Please do not poison the goodwill of the people!!

    Well done and keep it up, step fathers/mothers!
     
  14. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,544
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Ndugu zangu tusiwe wanafiki kujidai kushangaa kuhusu haya mambo. Mambo ambayo hayaripotiwi ni mengi na ambayo hayaja wekwa hadharani pia ni mengi mno huku mitaani, kwa majirani, kwa ndugu zetu n.k.

    Shetani ameingia kwenye eneo la divine sex na kuleta ubunifu wa kishetani ambao lengo lake ni kutimiza tamaa za kimwili kwa staili ambayo mtu anataka. We are living in the era where eros has significantly been defiled. Magazeti, Mikanda na ngono, Tv n.k vime shift kwa kiasi kikubwa maana halali ya kufanya sex na kwenda ktk extreme tunazoziona sasa. Ndugu zanguni ili kubadili hali hii inahitaji tu divine intervention ili morality ktk jamii tunamwoishi irudi katika hali yake.
     
  15. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,544
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Aisee waombe radhi akina mama, hili ni tusi kwani kilichomdhalilisha huyu mto siyo tu kuwa mama wa kambo bali individual behaviour ya huyo mwanamke ambaye hana adabu. Kuna watoto wengi wanalelewa na mama wa kambo na wamefika university na sometime mama wa kambo amekuwa msaada kuliko hata mama mzazi.
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Hii kweli inasikitisha kwa kweli sijui watu wengine wanakuwa na roho gani!
     
  17. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huyo mama anyongwe tu haki. that is very trumatizing kwa mtoto, baadae unakuta anashindwa kabisa kua na sexual life.
     
  18. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    asante sana Mom, nimekumic mbaya kabisa, mzima wewe?......ni kweli kuna wamama wakatili lakini ki ukweli sio wote tupo hivyo, mie wangu nampenda sana sana kwanza najivuniaga sana na wengi wanajuaga ni binti yangu wa kwanza...
     
  19. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Nisamehe bure mama yangu (japo si mama yangu wa kamboo), Hivi asubuhi ya leo imekaaje, NISAMEHE MY ......?????
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Sema lolote mama.....
     
Loading...