Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama wa kambo jamani?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by smile boy, Sep 13, 2011.

  1. s

    smile boy New Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mama wa kambo amempenda kijana wa mme wake.je kama ni wewe unaweza kuduu?
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    ushasema mama wa kambo sa unauliza nni....................huh,kusoma hajui hata picha tu
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    stori nyingine uongo! Kwa jiran yangu mama wa kambo anasomesha watoto wa 3 wa mumewe, sio wake wa kuwazaa na mumewe kafariki. Huyo mama wa kambo wako ni kahaba!
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Kuduu ndio nini??
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    sawa sawa,....unajua hata mimi nimeona mama wa kambo wenye moyo mzuri kama hao,....kwa hiyo ni tabia tu mbaya ya huyo mwanamke kumtaka mtoto wa mwenzie,...na ningekua mimi sikubali hata kwa mtutu wa smg.....ni zaidi ya dhambi ninazozifahamu
     
  6. SaraM

    SaraM Senior Member

    #6
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kemea roho ya tamaa kwa mama yako, imagine utamuumiza vipi baba yako
     
  7. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    haha jaman huyo ni mama ako.
    Mana anaanza na mama.
    Kambo ni jambo jingne.
     
  8. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Si lazima kuduuu tunaweza enda home tukachili tu silazima silazima:
    Ngoja tumuulize Nonini anajua maana yake.
     
  9. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    crap! crap!
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    unajua nini
    mimi na wewe ni kitu kimoja hahahah lol
    I mean tumejiunga JF siku moja..
    1.11.10.
     
  11. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mimi nawewe nikitu kimoja aina maana kinyimana
    Unalikumbuka hili song?
     
  12. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dhambi zingine ni zakujitafutia makusudi, we ukaduu na mama yako kweli? Babako apite na wewe unataka uchungulie, utakuwa umemtukana babaako matusi yanguoni, acha kabisa huo ufirauni.
     
  13. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Alalaye na baba yako ni mama yako, hata kama ni hawara tu lazima kwa kiwango fulani umweshimu. period!
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Jiraaaani , jiraaani yanguuuu
    nimekukoseaaa niniiiii,
    kilaaaa unaaachoo nioombaaa
    jiraaniii eeeee mimiii ninaaaakupatiaaaa
    Kilaaa ninaachookumbaa jiraaniii
    mweenzanguuu wanikataaaliaaa

    saasaaa.........
     
  15. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hili song nalikumbuka kitambo sana,
    Nitwanga pepeta hawa enzi za ally choki ,baba diana,na luiza mbutu.
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    hahahah twanga pepete ninavyoo kupendaaa
    ntaakunywaa sumuuu juu yakoo ( Ali Choki )loohh
    kulikuwa na miziki mitamu eti khaa..
     
  17. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sasa hivi hakuna kitu sio dansi wala bongo fleva kote matatizo tu,wanaimba ujinga sana.
     
  18. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kama haiwezekan kuduu.apewe denda alizike.
     
Loading...