Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama wa kambo huyu katili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TIQO, Mar 30, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Jana wkt naangalia taarifa ya habari TBC kuna habari moja walionyesha toka mikoa ya kanda ya ziwa mtoto wa miaka kumi alikuwa anaishi na mama wa kambo, mama wa kambo huyo alikuwa anampaka pilipili machoni mtoto huyo mdogo pindi anapo fanya kosa au kuchelewa kurudi, mtoto yule ukimwangalia macho yamekuwa kama ya babu kuna hatari ya kupofoka.
    Jamani akina mama kwa nini mama wa kambo ni wakatili sana kuliko baba wa kambo?
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Labda ni tasa na hawezi kuzaa kwa hiyo hajui uchungu wa mwana................
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ki ukweli wanawake wengi wao wana roho ya ukatili
     
  4. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Si mama wa kambo wote wako hivyo. Wengine wana roho nzuri.
     
  5. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Ni tabia ya mtu yoyote awe mke/mume anakuwa na roho mbaya na pia, si mama wa kambo wote wana roho mbaya, na wala ugumba si sababu ya mtu asiwe na roho ya utu ndani yake.
     
  6. m

    mussamhando Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sivizuri kuwajumuisha mamawakambo wote kuwa wanaroho mbaya, Mie nimelelewa na Mamawakambo na sikuona tofauti yoyote na alinipatia kila nilichostahili kama mtoto kwa mzazi, roho mbaya ni tabia yamtu
     
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tai
    i guess kuna idadi ndogo sana ya hao watu unaosema...wengi wao wanaukatili wa hali ya juu!
     
  8. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Tabia ni tabia. Naamini hata qa watoto wake wa kuzaa atawafanyia hivyo hivyo. Naamini aliteswa sana wakati wa utoto wake hivyo analipiza kisasi kujionesha na kujidhihirishia umwamba alionao. Ni ujinga tu.
     
  9. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145


    Kwenye red hapo; If and only if the father himself is weak

    Mytake; Ukatili wa mama wa kambo huanzia pale unapoishia uwezo wa baba kutawala nyumba yake.......to me this is a man's fault mainly basing on his weakness................
     
Loading...