Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Tunu Pinda aunguruma kwenye uzinduzi meli ya utafiti wa mafuta na gesi katika Pwani ya Mtwara

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chimunguru, Jul 8, 2011.

  1. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Wadau nimeipata kwenye hii mahali fulani. mama Pinda anazindua Meli ya Utafiti wa mafuta ambayo itajikita huko "NTWARA" kwa ajiri ya kusaka kiwese. Naomba kuuliza hii ni sahihi kwa Mke wa Waziri Mkuu kufanya kazi hii ambayo kwa uelewa wangu mdogo naona ni kazi ya Kiserikali zaidi?

    Pata Picha;


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,048
    Likes Received: 1,357
    Trophy Points: 280
    Tatizo serikali haitaki watz wapate mafuta,yakipatikana makampuni yao yatakosa super profit waipatayo sasa!hivyo tafiti mbali mbali hutupwa kapuni.huenda huo mradi ni wa mama pinda!
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Inawezekana mkuu
     
  4. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Cheki wenzetu wanavyojiaanda kwenye mikutano yenye maslahi makubwa makubwa, Pinda kaja na mshauri wake Tunu, wametokea wako teamed up against watu mia nne.

    Na kwa nini dili la mradi wa kufanyikia Bongo mkutano wafanyie Korea, wanakwepa media ya bongo?
     
  5. T

    Technology JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    si naona kuna mbongo mwingine nyuma ya pinda, sio wawili tu
     
  6. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    hapana, huyo mbongo nyuma ya Pinda hachangii hoja, kazi yake kubeba mikoba ya Tunu , ndio maana yuko nyuma nyuma.
     
  7. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunu pinda anabahati mana ni mke wa kurisishwa wa pinda baada ya dada yake kufariki
     
  8. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,821
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    Na hapo wahsajua hayo mafuta yapo au gesi ipo ya kutosha hawawezi poteza mambo yote haya kwa ajili ya kumfurahisha pinda na mkewe
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    heeeee kumbe hayo mambo bd yanafanyika duhh pinda mzee mzima anarithishwa mke duh hiyo kaliii
     
  10. T

    Triple DDD Senior Member

    #10
    Jul 9, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii nchi jamani inahitaji ukombozi, juzi wametoa exemption kwa hawa wachimbaji ili wasilipe kodi kabisa mpaka wayapate
    Je wananchi tuna otion ya kuanza kulipa kodi mpaka uanze kuzalisha au upate faida.

    Ukifuatilia ni kwamba hizi ni deal za viongozi cos ya mtaji kuulinda wanatoa exemption ili wa save kwenye Investment.
    It was clear that Investor lazima abebe risk ya research na uwekezaji akipata mzigo atakata kwenye uzalishaji maana
    akikosa Nation itakuwa kwenye loss, na It is 100% Gas na mafuta yako ss why exemption.

    Hii maana yake unamlipia mtalii tkt na malazi eti kuja kuona mbuga zetu (ndio kuvutia huku kwa exemption ili
    wajukuuzake watakua ndio tunaanza kupata faida after tena years.
     
  11. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2011
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tunu Pinda sio kiongozi wa serikali period!
    Meli hiyo ya Wabrazil,kwa nini isivumbuliwe Dar Es Salaam kama hii issue ni seriuos?
    Can you imagine enzi za Mwalimu,mke wa Sokoine au Msuya kufanya huu upuuzi?Eti ni patron wa meli hii!
    I am sick to death
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    mmakonde nilishangaa sana nilipoona hiyo issue hii serikali yote ni ya wa sanii na wezi watupu haingii akilini mambo wanayoyafanya
     
Loading...