Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Tibaijuka Kafuta takribani hati 80 wilaya ya Kinondoni!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by M-pesa, Sep 8, 2011.

  1. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama unamiliki kiwanja wilaya ya kinondoni, nakushauri uende wizarani kufanya search kujua kama hati yako ni genuine au fake.
    Source ya haya yote ni taarifa ya habari TBC1
     
Loading...