Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama terry

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Nyumbu-, Feb 14, 2011.

  1. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Najaribu kujua alikopotelea Mama Terri, yule wa ITV aliyejipambanua kutoa elimu ya lishe na ukimwi.
    Yu wapi, mbona simsikii tena au alikuwa anatumia kipindi kujitangaza agombee udiwani kipindi kilee....(nakumbuka aliangukia pua)..
    Au ndo kusema elimu yake haihitajiki tena?
    Na kama anaendelea na hiyo huduma, ni vipi ametoswa ITV?
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mama huyu yuko na kipindi TBC1 kinacho husiana na wafanya biashara wadogowadogo wanacho kifanya wanakuongeza mtaji wa kiasi cha TZS 50,000 halafu wanakufatilia umezitumiaje umefaidkaje....mfano wa wafanya biashara hao ni wakaanga samaki, vitumbua,mafundi cherehani nk
     
Loading...