Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Terry yuko wapi?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by JituParaTupu, Jun 22, 2009.

  1. J

    JituParaTupu Member

    #1
    Jun 22, 2009
    Joined: Nov 20, 2008
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wakuu,
    Nisaidieni kujua huyu mama Terry kwa sasa hivi yuko wapi? Na nini kilitokea mpaka akapotea kabisa kwenye publicity.
    Nawasilisha...
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nadhani Joyce Mhavile wa ITV anajua kilichomsibu na alipo sasa huyu mama.
     
  3. dmaujanja1

    dmaujanja1 JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwanini asiwe Misanya Bingi ndiyo anajua aliko Mkuu.
     
  4. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    MSANII, NA DMAUJANJA,
    Kwani Joyce na Misanya wanahusikaje na maisha ya binafsi ya Mama Terry?

    Hata mimi ninashauku kujua aliko mama Terry na kulikoni ukimya huu.
     
  5. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    duh!

    aloo nyie wagomvi sana duh!

    haya
     
  6. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Alikuwa Marekani kwa muda mrefu akarudi kama miezi miwili iliyopita. Nilimwona karibu na nyumbani kwake maeneo ya Bahari Beach kipindi hicho.
     
  7. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,226
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    kipindi hicho kipi???
     
  8. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kipindi hicho alichorudi( miezi miwili iliyopita)
     
  9. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135


    jamani wapi huyu mama aliyekuwa makini enzi zile za itv na redio wani ya akina mishanya bingi???.

     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Mimi naikumbuka shepu yake tu....
    Na juice ya mchicha..............
     
  11. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    yadaiwa hyu mama ni wa ta, (waondoka leo waja leo) ni wale wa "korogwe girls!!"

    alipata kuolewa na mnaigeria fulani aitwae gbemudu na miaka ya kati 1990's hivi huyu mnaigeria aliondoka tz. Haileweki what went wrong on the family na kama bado mahusiano yapo.

    umahiri wa huyu mama kwenye vita dhidi ya "ngoma" na ujasilimali ulikuwa kiboko!!!.

    wapi mama terry????
     
  12. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alikuwa machachari sana !!!
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Sijui yuko wapi?
    Mi nime m miss sana.
    Shepu lake bana....
     
  14. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2009
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,617
    Likes Received: 3,882
    Trophy Points: 280
    nakumbuka akiongelea matunda yaliyobakwa! du alikuwa mkali kweli...
    wadau, kapotelea wapi kweli!??
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    inaonekana hamna anejua alipo!.......
     
  16. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kwa hakika hasa maana hata Signature yako inasema hivyo:-

     
  17. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2009
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ooh mama tery. nime mmiss zaidi ya .............
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,177
    Likes Received: 5,413
    Trophy Points: 280
    Eliachim simpasa,

    Mbunge wa zamani wa jimbo la mbozi mashariki alikuwa ni mwenyekiti wa kamati ya maadili ya bunge. Mama terry alisema kuwa dodoma huwa kunajaa machanguadoa kipindi cha vikao vya bunge, na baada ya bunge kumalizika machangu wanarudi jijini. Hakusema kuwa wabunge wanatembea na machangudoa.

    Aliachim Simpasa, kwa madaraka aliyokuwa nayo alimwita Mhavile na Mama Terry na kuwahoji kwa zaidi ya masaa matano. Aliwatuhumu kuwa mhavile amemruhusu Mama Terry kuitumia Radio 1, kulidhalilisha bunge na wabunge.. Mama terry alituhumiwa kuwatukana wabunge na kuwakosea heshima.

    Baada ya hapo Mhavile aliambiwa mama terry asiguse tena radio 1.. Na sauti yake ikisikika tu... Ndio ungekuwa mwisho wa kituo hicho cha radio.
    Kuanzia hapo mama terry hatukusikia tena...

    Kuna wakati zikaja taarifa zake kupitia magazeti kuwa mtoto wake amewakamatishia watu mbwa... Mbwa wa mama terry wameng'ata na kujeruhi....
    Kesi ikawa kesi......

    Hadi leo tunajiuliza muelimisha rika wetu huyu wa juisi za maganda ya viazi yuko wapi??Mwenye jibu atumwagie uwanjani..
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    umesomeka!merry x-mass
     
  20. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2009
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
     
Loading...