Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Terry wa Radio one....mmmmh

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kaburunye, Jul 21, 2010.

  1. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wadu hivi yule mama Terry aliyekuwa ana kipindi Radio one cha mambo ya ukimwi na lishe bora siku hizi yuko wapi. Muda fulani aliibua tifu na wabunge au ndo wameshamchakachua?????? Where is this lady?
     
  2. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Siku hizi huwa namuona kwenye kipindi fulani cha TV TBC1 anawahoji wajasiriamali wadogo wadogo. Nimesahau jina la kipindi.
     
  3. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    du njaa hizi zinatuua jamani. Alitangaza sana hospitali yake, alianza kujitangaza kupitia radio One na kujaribu kugombea nafasi za uongozi ndani ya CCM, akajaribu kuvaa mavazi yenye utatanishi yaliyokuwa yanaonesha mzigo wake, sasa ameingia kwenye TV i hope mwaka huu anaweza kupata japo ka nafasi fulani.
     
  4. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2010
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Unajua TBC wanaruhusu uchukue kipindi on a trial basis kabla huwaanza kulipia. Na ndivyo mama Terry alivyofanya. Baada ule muda wa trial kuisha, akataka aongezewe. Ila alikataliwa na kutakiwa alipe kama anahitaji kuendelea na kipindi chake. Sasa sijui aliishia wapi tena.

    Mambo ya bongo hayo, katoka kwenye ukimwi, vyakula, hospitali, siasa, sasa anahoji wajasiria mali! Kaazi kweli kweli!
     
  5. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kinaitwa NDOTO YANGU
     
Loading...