Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Sitta aeleza alivyokamatwa na TAKUKURU

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzito Kabwela, Jul 29, 2010.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    SIKU moja baada ya Takukuru mkoani Tabora kumnasa Waziri wa Maendeleo ya Jamiii Jinsia na Watoto Margaret Simwanza Sitta, jana aliibuka na kusema taasisi hiyo inawabambikia wananchi makosa ili waonekane wanafanya kazi.

    Alisema kutokana na tukio lililompata juzi, sasa anawasiliana na wanasheria wake kuona achukue hatua gani dhidi ya maafisa wa Takukuru waliodai kumkamata kwa rushwa.


    Waziri Sitta alisema kwamba juzi saa 7:30 usiku aliamshwa kwa mlio wa simu ya Catheri Sepetu iliyomwomba afike gesti ya Camise kuona mtoto mgonjwa. "Niliomba anielekeze gesti hiyo iko wapi ili niende kumwona huyo mgonjwa," alisema Mama Sitta.


    Hata hivyo Magreti alidai kwamba kutokana kutoyafahamu maeneo hayo alimwomba katibu mwenenzi CCM manispaa Tabora wafuatane katika maeneo hayo aliyoambiwa na Sepetu.


    Alisema alipofika karibu na njia ya kwenda katika gesti hiyo, wakatokea vijana zaidi ya sita na kusimamisha gari alipowahoji nyie ni nani ndipo walipotoa vitambulisho na kujitambulisha kwamba wao ni Takukuru na kwamba sasa yuko chini ya ulinzi.


    Alisema walimchukua hadi ofisini kwao na kuanza kumpekua huku wakimwambia alikuwa akigawa rushwa kwa wajumbe.


    "Nikahoji huyo ndiyo mgonjwa mliokuwa mnaniitia? Hawakumjibu badala yake waliendelea kunipekua mkoba wangu na mkoba wa mdogo wangu na kumwamrsisha katibu mwenezi Rashid Ramadhan akubali kwamba alikuwa akigawa fedha,"alisema Sitta.


    "Katibu huyo alibaki anaduwaa kwani alichokuwa anajuwa ni kumsindikiza waziri kwa mgonjwa. Alishangaa kulazimishwa aandike maelezo kueleza kina nanni alikuwa anawagawia fedha. Akajibu siwezi kuandika uwongo,"


    Waziri Sitta aliendelea kueleza kuwa akiwa ofisini hapo, alimuuliza Sepetu kulikoni, naye alimjibu alilazimishwa kumpigia simu na baada ya kuwakatalia, walimpiga na kuchukua simu yake na kuanza kumpigia (Sitta) na ilipoita walimlazimisha aongee na waziri kwa maelekezo watakayompa.


    "Niliwahoji iwapo mnafanya haya kwangu ambaye alau najua sheria kwa wale ambao hawajui inakuaje kama siyo kuwaonea wananchi na kupoteza fedha za serikali kuendesha kesi za kubambikiza."alieleza.


    Waziri Sitta alisema iwapo viongozi wa Takukuru wataachwa kukemewa kuendelea na tabia hiyo, itakuwa vigumu kuelewa nani kabambikiwa kesi na nanni ana kesi halali. Habari ya Victor Kinambile.


    SOURCE: MWANANCHI
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Labda mchezo wa mafisadi mama, shombo upakwe wewe anuke mumeo..teh...teh...teh...!!!
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    vumilia mama...ukiwa mchokozi usiogope ngumi za usoni..na wewe sasa saa 7 usiku unaenda kumuona mgonjwa wapi?aaah mi napata mashaka bana ,kwa nini usingoje asubuhi ndo uende kwani kulikuwa na ulazima gani wewe kwenda usiku?????mmmhhh mama hii haijakaa vizuri
     
  4. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,089
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    aache uhuni huyu mama kwa tunaomjua huwa anatoa rushwa siku zoote!
     
  5. M

    Mutu JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Takukuru wanatakiwa kuwa na vinasa sauti kama ushahidi vinginevyo ushahidi gani utathibitisha hayo ,me no know! wanajisemea wajamaica
     
  6. g

    grandpa Senior Member

    #6
    Jul 30, 2010
    Joined: Aug 24, 2008
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mama Sitta wewe ni daktari? Au ndio unatibu watoto na bahasha, simu na shillingi milioni moja!
     
  7. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi siamini hata kidogo!!
     
  8. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    He! mgonjwa Guest!! na sio Hospitali...
    We mama wee! msalie mtume....
    kwahiyo yule bwana anajidai mpambanaji mkubwa wa ufisadi! kumbe....................
    Tutaona/tutasikia mengi miezi mitatu hii
     
  9. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Huamini nini, maelezo ya TAKUKURU au utetezi wa mama 6 ?
     
  10. K

    Kituko JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 1,075
    Trophy Points: 280
    utetezi wa mama sita hauna mshiko, mama alikuwa anatoa rushwa huyo, wewe unaambiwa mtoto mgonjwa guest, sasa na huyo kiongozi wa ccm alikuwa nae ama alimpigia simu, na hivyo vitu alivyokutwa navyo vilkuwa ni vya nin usiku wa manane?
     
  11. W

    WildCard JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kama yupo msafi CCM mimi nitaacha kupumua.
     
  12. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nashidwa kuamini kama huyu mama ndiye aliyetoa haya maelezo!
     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Jul 30, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    of course amebambikiwa.. hivi hamjiuliza pamoja na kelele zote za watu kukutwa wakitaka kutoa rushwa hakuna hata mmoja ambaye amefikishwa mahakamani? Na wote watashiriki Uchaguzi J'pili. Lengo ni kutengeneza majalada ambayo yatatumiwa na Kamati Kuu kuwaengua baadhi ya wagombea ambao wanaweza kushinda kabisa uchaguzi.
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Thanks Mkuu... ni vigumu sana kupata ukweli kwa sasa hasa tukielewa kwamba hizi primaries zote ziko run na corrupt campaigners.. si tabora, si kondoa, si kilolo

    Naomba kuongezea tu kwamba inaniwia vigumu sana kutoamini kwamba huyu mama hakuwa akihonga... she is capable of doing it na hata kale kabinti kake kaliko pale TFDA kanaongoza kwa kuhongwa na wahindi wa maduka ya madawa... APPLE DONT FALL TOO FAR FROM THE TREE
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    thanks mkuu... Hapo kwenye kuenguana ndio patachimbika

    time will tell
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Ingekuwa busara angemwambia mtoa taarifa ampeleke mtoto hospitali na wao wakutanie huko.....sasa yeye kwenda gesti saa 7 usiku na milioni moja?.....
     
  17. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    MM hivi wagombea huwa wanapewa feedback na kamati kuu baada ya kunominate majina?? Na whtf mgombea ni mjumbe pia wa kamati kuu?????

    My point is........ Kamati kuu ikiamua kufyeka jina lako si wanafyeka tu?
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    haya mambo yashakuwa kizunguzungu sana.
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    haya mambo yashakuwa kizunguzungu sana.:frusty:
     
  20. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #20
    Jul 30, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Hakuna Feed Back.. mahali pekee ambapo mtu angeweza kukata rufaa ni Mkutano Mkuu wa CCM ambao ndio wanaweza kutengua uamuzi wa chombo kingine chochote... Umeshafanyika kwa mwaka huu..!

    Wakati mjadala unapofikia zamu yake huondolewa, hashiriki.


    yep! hawadaiwi maelezo na mtu yeyote.
     
Loading...