Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama shughuli wa ifm na udsm anafundisha nini?????????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Boss, Apr 2, 2011.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    sikuweza kupata habari in details
    but kijuu juu nimesikia kuna mama anaitwa
    mama shughuli ambaye anapita hosteli za wasichana ili
    kuwafundisha mambo ya chumbani...na wanamlipa huyo mama..

    sasa najiuliza hivi hayo mafunzo anayotoa
    nani amethibitisha ni safe na sahihi???????

    na je wazazi wenye watoto kwenye hizo hosteli
    wanajua kuna mafunzo hayo??????????

    je hakuna mwenye video ya mafunzo hayo aiweke humu
    labda wengine watakuwa na cha kuchangia,
    negatively au positively?????

    na je kwaujumla wake ni sahihi????????????
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    The Boss
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh bongo kuna mambo....ila The Boss nawe umo kimtindomtindo
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    nina dada zangu wamesoma huko sijui wamefundishwa nini
    isije kuwa wamepotoshwa halafu ndoa zikawashinda au sipo sahihi?????????
    am a familly man.nipo concern...
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    upo DA?
    NILISIKIA UMEAAGA HAPA?WATS UP?
     
  6. m

    mareche JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    da mbona umerudi kulikoni ndoa chungu nn
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kumbe na wewe ni wale wale
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
     
  9. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,022
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    mkuu,huyo mama mshenz adi jana kwenye friday night live alioneshwa. Nlimwna 1stym alikuja hostel kwe2 boys akijifanya kuuza msos kumbe alikua kama anataka ku2seduce ivi 2kamsanukia
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh,nachelea kusema hapa ataanza kutafutwa mtu kama kibonde alivo kuwa anasakwa,....kwanini tujadili anafanya sahihi au sio sahihi wakati hatuna uhakika kama huyo mtu yupo kweli au hayupo?
     
  11. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Anawafunda mambo gani. Ebu tujuzeni jamani ninyi mliopata fursa ya kumshuhudia.
     
  12. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyu mwanamke ana lake jambo nyuma ya pazia,,je hayo mafunzo yana baraka za uongozi wa chuo?? , na sijui knn hao baadhi ya wanachuo wanampokea na kumsikiliza.
    Hiyo elimu anayoitoa inatakiwa itolewe huko kwenye kitchen party na kama amealikwa kufanya hivyo.
    Anawachanganya tu na kuwatia kishawishi cha kufanya practical cha hayo mafunzo yake.
    Uongozi wa chuo inabidi wampige marufuku kuingia hostel na kutoa hayo mafunzo yake chuoni .
    KILA JAMBO LINA MUDA WAKE NA MAHALI PAKE...na
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280

    unaona sasa???????
     
  14. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mpaka wamefikia level ya elimu ya juu hivyo watakuwa na uwezo wa kutambua lipi baya na zuri kutoka kwa yule mama shughuli.sio kila tunachosikia huwa tunabeba kizimakizima.
     
  15. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Namjua huyo mama ila huwa anauz mara nyingi urembo wa usoni na sabuni, ila anapenda tu story za aina hiyo ila mkimuuliza huwa hamfundishi mtu lolote labda uanze kujiulizisha mwenyewe
     
  16. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Sahihisho dogo ndugu.
    Huyu mama yupo na anafundisha kweli tena kwenye vyuo na hata ukitaka anakufuata nyumbani kwako.

    Alianza kwa kuuza vitu vidogo vidogo kwenye vyuo na maofisini huku pia akichombeza kuhusu haya mafunzo ya mambo ya chumbani.Alipoona inalipa basi akaigeuza bishara rasmi japo sijui kama amesajiliwa.

    Anachanganya mawaidha na massage/kukandwakandwa na hapa huwahudumia pia wanaume ( alihojiwa kwenye gazeti akadai kuna vishawishi na majaribu mengi na sikuelewa alikuwa na maana gani hapo)

    Alipohojiwa na gazeti moja la kiswahili la kila siku alisema wateja wake ni wanafunzi vyuoni, mawaziri, wabunge etc!
    Alisema hutoza kati ya sh.100,000/- na 250,000/= na ukitaka kufuatwa ulipo basi itakugharimu zaidi ya hapo - utaongezea kati ya sh 50,000/- hadi 100,000/=!

    Alisema pia kuwa mwanzoni alipata shida sana na kilichomsukuma kufanya kazi hii ni manyanyaso ya mumewe lakini sasa mumewe anampenda maana anaona kipato kinachoingia. Ndugu wa mume pia walimletea maneno sana alipoanZA KAZI HII ILA HAKUWAJALI.
    Niliposoma makala ya gazeti kuhusu huyu mama, hata mimi nilijuliza maswali mengi sana nikakosa jibu ila nilifanya jitihada huhoji baadhi ya wateja wake na cha kushangaza wanafunzi wa vyuo wanamkubali sana na wanadhani huduma hii inahitajika.

    Kadhalika wakina mama wao hawakujali athari kwa watoto bali waliona wao wenyewe wanasumbuka sana kwenye ndoa zao kujaribu kuwamudu na kuwadhibiti waume zao hivyo wakaona bora huyu mama awape ushauri ni vipi wazikinge ndoa zao kwa kupata "maujuzi" haya.

    Sijui kama kasajili hii huduma maana pato analolipata ni kubwa na linastahili kutozwa kodi kama wanavyotozwa wafanyabiashara wengine.
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280

    umeona sasa from what i hear
    anafundisha vya upotofu vingi....
     
  18. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hivi wanaosoma udsm au ifm bado ni watoto??????
     
Loading...