Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Shelukindo kaamua kumwaga mboga na ugali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mjenda Chilo, Aug 18, 2011.

  1. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Huyu mama namkubali sana, hamumunyi maneno, Chanachana mbaya Luhanjo, kumbe kajaza wabena wasio na sifa Maliasili na mbaya zaidi yule mkurugenzi wa wanyamapori ni mbena na sifa hana mama kamwambia waazi kabisa amtoe na aache tabia yake ya kuweka watu, kumbe wale wanyama 116 na dege la jeshi Quatar ni maagizo tu. Tuambiwe tu ilikuwa zawadi kwa nani, Ni mimi Violet Luhanjo afisa sheria BOT usiulize tangazo la kazi kwani ulifikiri ni nafasi yako?
     
  2. ngorope

    ngorope JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kanyimwa bahasha ndo mana anafichua mambo yao pia hafanyi hivyo kwa maslahi ya umma hapo anampigia mtu debe hujui magamba yameanza kumeguka kisa kila mmoja anataka kushika nchi ili aibe zaidi ole wao siku zao zinahesabika
     
  3. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naomba waendelee kunyimana bahasha ili tujue mengi
     
  4. R

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,679
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    Wafu watazikana wao kwa wao mpaka waishe!
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    huyu violet luhanjo nae anahusika vipi?
     
  6. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Luhanjo miaka 60 bado?
     
  7. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    She is more of a siren and full of untoward intents. Apparently she holds grudges following her hubby's yesteryear's elections defeat, and attempts to vent her spleen by vilifying JK's government image in reprisal. However her malign attitude poses no detriment to the welfare of JK.
     
  8. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    makubwa hayo. na mtajua mengi. Kuweni na subra
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Hata maandiko yanasema '..............rushwa hupofusha macho..................' bila bahasha ndo wanaona sasa.
     
  10. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,207
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Vita ya panzi furaha kwa kunguru, raha iliyoje magamba yanavyoumbuana.
     
  11. t

    theki sun New Member

    #11
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh kweli ukistajabu ya musa.............sasa mama shelukindo hivi vitu unavijua siku nyingi au baasiii tu..........
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    @Mjenda Chilo, naomba kama inawezekana, tuandikie full story, alisema nini huyu Mh Beatrice Shellukindo. Hili swala la ndege ya kijeshi kuchukuwa wanyama ni aibu kwa taifa hivyo tafadhali tupe habari kamili.
     
  13. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kweli???????, no detriment????? Step into his shoes uwe wewe ndo Rais na anayepigwa madongo ni principal secretary wako ambaye kiutendaji huyu ndo mtendaji mkuu achana na wanasiasa kama PM na mawaziri, bado sio detrimental? tena wa chama chako? come 2015 come!
     
  14. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Pu..... samahani Mods maana hasira inanipanda na hivi nio karibu na morani.m hii serikali "legelege" inashindwa hata na wauza mafuta ni wizi mtupu
     
  15. N

    NyepesiNyepesi Member

    #15
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hapo amepigwa two in one, yani baba na mwana!!
     
  16. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    lakini tujiulize kwa nini huyu mama anaamua kuwaumbua maboss wake?? tena kipindi hiki ambacho serikali inashindwa kuchukua maamuzi magumu!
     
  17. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mama kaanza na hiyo taarifa ya wanyama kwamba sio wizi, lazima ni kitu ambacho kiko planed akaenda mbali kwamba sio na mamlaka ndogo lazima kuna mikono ya juu. Akasisitiza idara ya wanyamapori ambayo ndo inahusika na hii kashfa imepangwa kikabila huyu mkurugenzi alikuwa anakaimu kwenye idara ya uwindaji baada ya wizi kawa mkurugenzi wa wanyamapori (promotion).

    Huyu ni mbena kuna jamaa mwingine WWF mbena naibu mkurugenzi mbena na mkurugenzi gani sijui tena nae mbena, mama kasema anajua aliyewaweka na yeye aliyewaweka ambaye yuko juu anajijua na anamsikia akamwambia aaaaaache hiyo tabia, kwani ukiacha ubena wao hawana sifa. watu wenye sifa wanapigwa benchi wanaletwa wabena wanachukua nafasi.

    Ole sendeka nae hajamumunya maneno kamwambia mama makinda wote wa kwenu hukohuko. In short mama kafunguka kama alivyofunguka kwa Jairo. Maige naona moja haikai mbili haikai ana wasiwasi kama hajiamini. Kumbuka Luhanjo alikuwa KM maliasili kabla ya kwenda foreign. Kwa mjadala unaoendelea nahisi kuna watu watang'oka
     
  18. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    asante mkuu.. zote ni commments tu... nimefuatila sana comments zako unazoandika kiingereza nikagundua kuwa huandiki kiiingerza cha kisomi ( cha kucommunicate ) bali unaleta mambo ya english course tu hapa jamvini kwa kujifanya unaandika mabombastiki. unaleta enzi za debate za sekondarim,ilikuwa ukionge vingereza vigumu watu wanafikiri kwamba wewe ndo mjuajji... after all hata comments zako ni za ajabuajabu tu,hazina mshiko!!!!!
     
  19. F

    FJM JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Shukrani mkuu kwa taarifa nzuri. Hivi huyu Luhanjo sio ndio umri wake wa kustaafu unavutika kwa bazoka? Ni lini atafikisha umri wa miaka 60 kwa hii new theory ya elasticity?
     
  20. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hang'oki mtu hapo, katika serikali ya CCM hakuna msamiati wa kung'oka/kufukuzwa kwa maslahi ya umma.....stuka mkuu! Upo dunia gani wewe?
     
Loading...