Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama shein na wewe anzisha ngo!!!!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Pdidy, Jul 12, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Yawezekana wanaosema shein mpole awajakosea kwa hali hii imemfanya ata mama yetu muda wote kushindwa hata kuwa na kan ngo chake kama wake wengine wanvyofanya cha kuwaingizia watanzania faida na wao chakula cha kila siku...mama shein uurais huo wa zanzibar kama upole tumeouchoka anzisha ngo yako tusonge mbele....

    Tunaitaji wamama wanaokomaa ..usikubali kumsikiliza kila mtu mama muulize mama mkapa...

    Nakutakia u first lady mwema
     
Loading...