Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Salma's 47th birthday party

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mwanamayu, Dec 2, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,724
    Likes Received: 424
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Source: Daily News, 2/12/2010
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Naona mzee anampigia zeze happy bday mama Salma
     
  3. M

    Msharika JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kweli msanii tunaye, hiyo ndiyo fani yake na si kuongoza nchi
     
  4. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Huyu anafaa kwenda kupiga tafu Msondo Ngoma irudu katika hadhi ya zamani
     
  5. Double X

    Double X Senior Member

    #5
    Dec 2, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona baba ridhiwan anatuonyesha picha halisi ya mambo anayoyaweza na sio kuongoza nchi.
     
  6. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Naona kama JK amepungua? Sijui ni macho yangu?
     
  7. s

    seniorita JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wajameni mwacheni jamaa amfurahishe mwandani wake....kind of sexy, even if it is of course drama in a making....haya wanaume mfano ndio huo, waimbieni wake zenu sweet love songs/poems, JK kawapa model...hahahahaha....
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Anadayati mwaego
     
  9. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    raisi wa jamhuri ya muungano wa ccm na cuf anonesha ujuzi wake wa kupiga zeze
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Yupi ni housegirl wao nikatoe posa?....sijui ni huyo wa tatu toka kushoto?...imagine kuoa ikulu hata kama ni HG
     
  11. z

    zantel Member

    #11
    Dec 2, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hah hah hah, we noma mzee.
     
  12. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nafsi inamsuta juu ya dhuluma azifanyazo na chama chake
     
  13. Kitumbo

    Kitumbo JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 543
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hay akifanya Obana... Rais ana upendo, anajumuika, mtu wa watu, family man... na sifa zote atapata... akifanya Rais wa TZ Ooh msanii... tujenge tabia ya ku-appreciate vyetu jamani...
     
  14. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hapo nahisi kuondoa huyo mzee,na jamaa mwenye simu(atakuwa mlinzi),waliobaki wote ni uzao wa bwana mkulu....hata hao wadogo si wajukuu...ni.....
     
  15. K

    Kishalu JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 571
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    inapendeza mimi sijaona tatizo ila mwandishi ametubania kuwa kuna watoto wangapi pamoja na wafanyakazi wa nyumbani
     
  16. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #16
    Dec 2, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Si mikiki ya KAMPAINI...we wachache wataweza ule mzigo wa majukwaani asubuhi mpaka jioni,for 2 months mfululizo.
     
  17. m

    mams JF-Expert Member

    #17
    Dec 2, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Alichofanya ni kizuri, mzazi anatakiwa awe entertainer
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Dec 2, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Akinenepa mtakuja naona JK ananenepa siku hizi ya nini haya??????????????????
     
  19. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #19
    Dec 2, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    .....ila asiwe kituko...hata Mwalimu alidundaga magoma

    View attachment 17881
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    Dec 2, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Mtu kama hawi serious kwenye mambo serious atakuwaje kwenye yasiyo serous?
     
Loading...