Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Salma: wapinzani ni maadui

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanamayu, Sep 21, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,789
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    Huyu mama ana matatizo sana, hivi toka lini vyama vya upinzani vikawa adui wa chama tawala? Maneno haya ni ya kuvuruga amani na kuleta uchochezi baina ya wanachama na wafuasi wa vyama vya siasa ndio maana tunashuhudia mapigano kati ya wafuasi wa CCM na vyama vingine! "Mimi sio mama wa Nyumbani" sasa je, nani alikuwa ni mama wa nyumbani pale ikulu? Je, huku sio kumkejeli Mama Maria Nyerere!?

    WAMA haiwezi kufanya kazi chini ya serikali ya chama kingine, je si kwamba WAMA haifuati sheria katika kazi zake? WAMA ni taasisi ya CCM na kwa maana hiyo imevunja sheria za kusajili NGOs nchini, waziri mwenye dhamana hii alifanyie kazi hili!

    Je, CCM ikianguka ndio mwisho wa WAMA? Hivi hayo maendeleo ni ya wanawake wa CCM tu?

    Source: Majira 21/09/2010
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mwehu huyo
     
  3. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    huyu mama aeisaliti taaluma yake ya ualimu wa chekechea akimfundisha mwanao hawezi kuelewa hata kidogo
     
  4. bona

    bona JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,671
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    nani alimwambia kua ukiwa mke`wa rais lazima awe anapwayuka ovyo majukwaani hata kama upeo ni mdogo!
     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    Sep 21, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hii WAMA ni multipurpose NGO? Maana huyu mama hata mumewe (JK) akiahidi kuchangia mradi fulani akiwa ziarani, haka kamama na kenyewe kanaahidi kuwa WAMA na yenyewe inachangia kiasi fulani bila kujali kuwa huo mradi ni wa akina mama au la!
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mkuu BONA, bora angekosa upeo lakini mbaya zaidi ni kukosa akili

    cheki reflection hapa
    View attachment 14027
     
  7. Naloli

    Naloli JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2010
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 416
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani tusiumize vichwa vyetu kwa kuwajadili watu ambao IQ zao ni kama za panya. Huyo mama sehemu yake nzuri ni kuwa KUNGWI na muongoza sherehe za KICHEN PARTY, yeye anafaa kuangaika KUWAFUNDA watoto ambao wapo unyago (mwali) ili siku ya MKOLE wacheze vizuri na wapendeze ili wapate waume mapema, hiyo ndio fani yake. Huyo kashindwa kazi ya ualimu wa shule ya msingi (alikuwa anawauzia walimu wenzake vipindi ili yeye apige soga STAFF room pale MBUYUNI PRIMARY SCHOOL) ataweza u FIRST LADY? Yaani kani kwaza sana kwa KUMRUSHIA MIPASHO mama MARIA NYERERE yaani kweli Mama SALMA wewe wa kumdhihaki mama MARIA kweli madaraka yanalevya, kiasi unashindwa kuuona ukweli. Endelea tu na dhihaka zako lakini kumbuka IKULU mepanga kunasiku na wewe utakuwa unapita nje ya fencehukiwa ujui nini kinaendelea humo ndani.
     
  8. tempo_user1

    tempo_user1 Senior Member

    #8
    Sep 21, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani ingekuwa bora kwa yeyote anayemfahamu huyu mama angetupasha historia yake angalau kwa ufupi ili tujiridhishe ni mtu wa aina gani, hotuba zake mara nyingi huwa hazina muelekeo, Kinana alisema ametumwa na chama hivyo ni wazi wama ni ya sisiemu kwa hiyo wengine haiwahusu
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    pia alifundisha KAWE primary.

    anadhihaki fani huyu.
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kusema ukweli hii kauli ya wapinzani ni maadui siyo ngeni kutoka kwake au ndani ya familia hiyo... nasikitika sana kwanini hadi leo intelligency imeshindwa kumshauri mama kutulia kidogo maana naona kama anakua na jazba fulani
     
  11. Smiles

    Smiles JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    And what is she doing campaigning for CCM??? is it really acceptable...?
    kwanini asishughulike na mambo yake na kampeni awaachie zinazowahusu,
     
  12. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145

    Yaelekea walisoma Chuo kimoja na Makamba! :becky::becky::becky::becky:
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Au ana maanisha wapinzani wake binafsi?......yaani sio wa CCM
     
  14. Mwananzuoni

    Mwananzuoni JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2010
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Huyu mama hana akili, anawafanya watanzania wajinga
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    House girl anapokuwa mke huwa ni matatizo sana! Simshangai huyo
     
  16. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Popopoooooo sana huyu mama, kwanza WAMA ni NGO ya wanawake wote nchini bila kuangalia itikadi za chama kama sheria inavyosema, sasa kuitumia kama njia ya kumkapenia hawala yake si haki na ni upopopo mkubwa sana.Huyu IQ yake ni ya chekechea kabisa ndio maana anfungua domo lake bila break.Shame in U and your husband (JK).
     
  17. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Guys, huyu mwanamke anaongea kulingana na uwezo wake ulipofikia. You can expect her to speak points. Let us be serious...the only sensible thing you can do this lady is to IGNORE her
     
  18. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi tunategemea kusikia nini kutoka kwa kiongozi wa NGO inayodhaminiwa na Sophia Simba?
     
  19. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unaona nachoongelea kuhusu mama salma?
     
  20. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Anatumia gharama za WAMA, CCM ama Ikulu anapokuwa safarini?

    Huko ccm yeye ni mpiga kampeni mkuu au yupo kwenye campaign team au ndo vile urais ni suala la kifamilia ndo amelibebea bango kivile?
    maswali mengi hapa
     
Loading...