Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Salma Upo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zomba, Feb 27, 2008.

  1. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2008
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    hahahah uchokozi huu!! unataka kutuambia nini hapo Dar ES?
     
  3. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2008
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona mi sioni km ni lolote kwa Salma? Too much make up...wawekwe pamoja,wote bila makeup tuone...he he!
    Aise mbona JK anaonekana kachoka?
     
  4. H

    Hauxtable JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2008
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 380
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ohhh!!,So What???-sorry i don't get it!!!
     
  5. N

    Nyerererist JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 443
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ebwana taratibu ndugu mjumbe maana watoto na mzee ni member wa JF usije ukaleta matatizo kwenye jumba letu la vilaza (Ikulu)
     
  6. F

    FDR Jr JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2008
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mlitaka Asimame Na Shetani Au?
    Jk Is Handsome Na Wajibu Kwa Kila Demu Atkayesimama Naye Ajisikie Huru Na Mwenye Bahati,ila Salma Ni Zaidi .

    Uko Juu Muungwana
     
  7. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2008
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Quizz:

    Wale wataalamu wa Sanaa, mnaweza mkatupa maelezo ya ziada kama picha ingekuwa fully ingekuwaje? Mikonoz iko wapi? Miguu vipi, nk nayo iko vipi? nk.

    Lakini msinitaje . . . . . Aweeee mama weee ingekuwa wewe ungefanyaje . . . . aweee mama weee ungekuwa wewe ungefanyaje . .
     
Loading...