Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama salma kikwete unapata haki yako ya ndoa saa ngapi??jamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jun 10, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,574
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    Mh rais
    kwa kweli mi nikiwa kama mjasiriamali kwenye swala la ndoa naomba niombe kuuliza swali hili..mh rais umekuwa ukizunguka sana nje na ndani ya nchi bila hata kupumzika,pamoja na kwamba kila mtu anapenda per dime kwa kweli bado ndoa inaitaji kuheshimiwa na watu waote
    kuheshimika ni pamoja na wahusika kupeana hakizao timilifu bila kupunjana,,nimejaribu kukaa na kuwaza kwa hili yawezekana mama yetu salma amekuwa akishindwa kukwambia lakini ukweli mzee wetu unaitaji kupumzika umpe mama hakiyake ya ndoa..safari nyingi umekuwa mwenywe ukipasua mawimbi tunaomba sasa uchukue muda umpe mama salma haki yake ya ndoa ye ni binadamu na anaitajii kama binadamu wengine;urais usiwe sehemu ya kunyimwa mtu haki yake..nimesikitishwa kuchangaa uko mwanza gafla uko taifa mara nasikia unaelekea tena mikoani wikii hii...mama yetu ni mtu anaejiheshimu basi tunsimtie majaribuni mhe rais tumpe haki yake timilifu..mungu akutie nguvu kwa hivlli kama anavyokupwa ukiwa marekani ,greece,london nk
     
  2. Zneba

    Zneba Senior Member

    #2
    Jun 10, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora umeliona hilo
     
  3. F

    Fernandes Rodri JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2010
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ni ushauri kwa muungwana, inaelekea mama Salma alikutuma umweleze ,
     
  4. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2010
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,997
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Zuma si mnaona yamemkuta mlinzi akageuka kuwa Zuma. kwikwikwikwikwi!!!!!
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hahahahahahahaahahaha,

    Hivi ni hii topic ndiyo iliyopelekea Pdidy kuwa 'banned'?
     
  6. Q

    Qadhi JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2010
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani Mheshimiwa Pdidy umeenda mbali zaidi au haukutumia busara katika kufikisha ujumbe wako.

    • Unless u r sure kwamba huwa hizo safari zote hafatani nae,u have no right to say this
    • Kwa ustaarabu wa kitanzania,kuna njia muafaka za busara na hekima za kumfikishia mtu mzima au wa makamo ujumbe,hususwan kiongozi wa jamii kama Rais.Kwa case personal kama hii,kama amekosea,inabidi kwanza uhifadhi siri yake,then utume ujumbe wa siri kupitia watu wenye hekima na busara kumfikishia kwa siri Mheshimiwa...kwa mtindo huu anaweza kuthamini mchango wako ktk private matters zake....kinyume chake huitwa utovu wa nidhamu na kudhalilisha
    • Nisingefikiria kuingilia private matters kama hizi kwa mtu yoyote unless nahitajika kufanya hivyo na nitafanya kwa uelewa wa kina na busara ya hali ya juu...when it comes president inakuwa more sensitive.
    • Binafsi nachukulia kama vile ni matusi kwa mtu mzima hususwan Rais wa nchi
     
  7. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa hakika hasa - naona sasa watu wmehamu kumfanya JK Babu yao! - haya ni mambo ya ndani sana please!!

    Pdidy

    Banned
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Mhhhhhhhhhh.langu jicho.........
     
  9. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    yaani bac tu, we mkaka bwana mie nadhani ukitokaga nyumbani unachotaka akili kidogo za kushinda nazo kwa cku nyingine unaziacha nyumbani....
     
  10. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ndo maana tunaficha majina yetu, we fikiria suala kama hili unaweza kulitoa hadharani kwa kutumia jina lako halisi kweli???

    Kweli TZ kuna uhuru wa kutoa maoni, tunao uwezo wa kuingia mpaka chumbani kwa prezidaa wetu!!!!!!!

    Huyu jamaa amejuaje kama hapati? mbona kuna thread hapa hapa ilieleza kuwa 1st lady wetu ana zygote?? , Nasubili majibu
     
  11. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hata na wewe unasapoti? hivi hamuoni kuwa mmeghafilika kutoa hii thread
     
  12. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    astaghfirulaah!!!!!
    We ntoto we! mweh!
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Komaaaaaaa we kijana weye! Leo umeamka na hangover ya gongo loh hata aibu huna! Waweza muuliza baba yako kama anampatia mama yako haki yake? Aaaah hii laana hiii jamani
     
  14. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    nimeipenda hiyo katika blue! haha
     
Loading...