Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Salma Kikwete,TGNP,TAMWA,UWT mnafanya nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yo Yo, Apr 5, 2009.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Leo ninao wakina mama wanaojifanya wanaharakati……ukiwasikiliza unaweza kuzima fegi kwa maneno ya ya kiharakati dhidi ya wanawake…

    …..kilichonisukuma kuanzisha hii thread ni majuzi mlisikia yaliowapata wasichana wa shule moja mkoani morogoro wakituhumu walimu/mwalimu kuwanyanyasa kwa kufanya nao ngono…

    Hivi UWT kazi yake ni nini?
    Mpaka leo hii hawa TGNP,TAMWA wakina Kijo Bisimba Ananelia Nkya hawajatoa tamko lolote Mama Salma kikwete hajaongea kitu…….
    nashawishika kuamini kuwa hawa wanaharakati wako pale ku target madaraka hasa ya ubunge wa kuteuliwa na sio kutetea wanawake…..hawaoni uchungu kwa kuwa hawana watoto pale au hakuna maslahi yao......

    …mnamkumbuka Mama Terry Yule mwanamama machachari alikuwa anatoa darasa sana redio 1 na ITV…..target yake ilikuwa ubunge alipokosa leo hii humsikii tena
     
  2. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2009
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mkuu lakini hata wewe una nafasi ya kufanya kitu, je umechukua hatua yoyote? au yale yale ya kuwa wapiga kelele kwenye keyboard zetu na huku tunficha sura na majina yetu nyuma ya computer?
     
  3. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Sijui hao wengine waliotajwa, lakini Mama Salma anafanya mengi sana mazuri ya kusaidia wananchi wanyonge na ule mfuko wake, I mean hayuko perfect kwa sababu ndani ya hiyo shughuli yake kuna vilio sana vya udini lakini so far so good.

    Respect.

    FMES
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mume wake kamkataza mambo ya kwenye TV.ili leta mgongano wa maslahi..ila ni mjasiliamali kwenye mambo ya kitchen party!
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    wale wanajitangaza kwenye majukwaa kama watetea haki za wanawake......na wanafaidika sana na hizo ngo zao uchuro.....wakipata wanachokitaka wanakula kona.......
     
  6. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    hivi Mama MKAPA mbona kimya?

    hivi mlisoma akina SHIVJI walivyoshinda ile landmark case last week dhidi ya serikali?
     
  7. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mkuu FMES hebu fafanua hili, wengine tuko njia panda
     
Loading...