Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Salma kikwete ni nani katika Baraza la Mawaziri?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chamkoroma, Apr 18, 2011.

  1. C

    Chamkoroma Senior Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mtanisamehe kuuliza huku si ujinga kwani hata Museven alimuweka mkewe katika baraza la waziri, nasema hivi nikwasababu, hapa ninaposema ameondoka TZ kwenda Marekani kwasababu amealikwa Lunch ktk mji mmoja huko, akiwa na ujumbe wa watu 18, wakisafiri na EK 725 tokea Dar toDubai nakuunganisha kwenda Marekani kwa shughuri hiyo, najua baadhi mtasema ni majungu, lkn ukweli nchi ya Wadanganyika inaliwa mpaka baadhi ya viongozi wanasikitika kwa kitendo cha huyu mama kutumia mabilioni ya wananchi, wandugu shughuli km hizi hata kama zinaweza leta kitu kidogo au watu wakale husema kiasi cha mboga, lkn matumizi yake ni makubwa sana, inauma kuona watu wanaopinga ufisadi wanakuwa wakwanza kuchakachua ukweli huo, nashindwa kuelewa kwani angemtuma mke wa balozi wetu aliyeko UNO asingemuakilsha? km tu inahitajika mwanamke lkn hata balozi wa TZ US au huyo wa UNO wanatosha sn kumaliza mambo kuliko kwenda kwa ajili ya Lunch, inaonyesha kunabaadhi ya watu, wangepewa sh. 1m ya lunch wangelalamika nakusema haitoshi, lkn dogo 1st moth of the yr akazitolea nje, jamani tusipopiga kelele kuupinga huu usanii wa kifisadi kweli TZ itaendelea kuteketea.
    nawakilisha.
     
  2. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ndio maana kelele za kujivua gamba sijataka kuzisikiliza kwasababu naelewa ujinga kama huo ndio sababu za kukwama kwa haka kanchi,....Priority!!!
    Kwahiyo hao watu wengine 18 ni delegate ya mama?
    Usimamizi wa vipaumbele umewashinda serikali ya ccm, ni kutoka tu
     
  3. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Sasa ungejua kwanza maudhui ya safari na nani anagharamia, safari za 1st lady na matumizi yake ni sehemu ya budget ya Ikulu.
     
  4. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Budget ya ikulu inatoka wapi? Je, sio fedha za walipa kodi hizo zinatumika?
     
  5. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    anafuata nyayo za mumewe! my God Tanzania!
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    MIAFRAKA NDIVYO TULIVYO
    huu usemi wa Nyani usipoufikilia sana unaona wakawaida sasa ingiza akili yako kidogo tuu utapata kitu hapo!
     
  7. mbweleko

    mbweleko Senior Member

    #7
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni mke wa Rais!!
     
  8. kure11

    kure11 Senior Member

    #8
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inauma Sana kuona kodi na rasilimali zetu zinatumika kwa matumiz yasiyo na faida kwa nchi yetu.tusimame imara jamani sisiemu haitufai tena .tuing'oe 2015 kwani sababu tunazo,nia tunayo,na uwezo ni kura yako ya hapana kwao.
     
  9. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Watu hamsikilizi hata baraza la mawaziri linavyotangazwa................mbona mke wa kikwete alitangazwa kuwa waziri kivuli wa wizara ya mambo ya nje
     
  10. B

    Bobby JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    So anaweza kufanya lolote? Kwa utajiri upi huo tulionao? This is too low nadhani!
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Ni fedha zetu hizo,Ikulu ni mali ya nani si ya watz?
     
  12. F

    Froida JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Wanaomsindikiza wanapata sii chini ya dola 20,000 x 18 nyie endeleeni kubwabwaja wenzenu wakiitafuna nchi hawajali hawatikisiki
     
  13. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    masikini tz!!!
     
  14. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mwenye data kamili aweke, najua baada ya siku mbili utayona magazetini na tusubiri serikari ijibu
     
  15. A

    AridityIndex Senior Member

    #15
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani ni lazima pesa ya kuendea nje iwe ya mlipa kodi wa Tanzania, Mbona mimi nimeenda nje zaidi ya mara 4 tena kwa shughuli za umma siyo binafsi na sijatumia kodi za wananchi. Tafuta data pengine waliomwalika wamemlipia je?.

    After all kwani amesharudi ziara yake ya Lindi na Mtwara, anachapa kazi sana huyu mama
    kwa kimakonde tunaweza kumwita "mkongwe mnume".
     
  16. T

    Tofty JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmmh nchi hii kweli tumelaaniwa!!!!
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Familia yote ipo katika baraza la mawaziri!
     
  18. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Asanta msemaji wa ofisi ya WAMA.
     
  19. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #19
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Duh!.. Hoja nzuri Chamkoroma, Ila kwanza ningependa kujua nafasi ya mke wa Raisi katika uongozi wa nchi!.. Kama kuna anayezijua amwage hapa!..
     
  20. i411

    i411 JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    jamani mama anapenda wapambe siunaelewa waswahili lazima wakae chini kwa umbea ndo maana lazima awe na wapambe angalau 18 habari ndio hiyo
     
Loading...