Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Salma Kikwete Azindua Mpango Wa Kasi Ya Uwezeshaji Wanawake Na Wasichana

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Aug 25, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    PICHA NA IKULU [​IMG]

    Mwenyekiti wa taasisi ya Wanawake na Maendeleo (WAMA) Mama Salma Kikwete akiwa na aliyekuwa Naibu Katibu Mkuu wa Umoja wa Mataifa Dkt Asha-Rose Migiro baada ya Mama Kikwete kuzindua Mpango wa Kasi ya Uwezeshaji wa Wanawake na Wasichana leo Agosti 24, 2012 katika ukumbi wa Kilimanjaro Hyatt Regency jijini Dar es salaam
    [​IMG]

    Mwenyekiti wa taasisi ya Wanawake na Maendeleo (WAMA) Mama Salma Kikwete akiwa na baadhi ya wake wa viongozi mbalimbali wakifurahia uzinduzi wa Mpango wa Kasi ya Uwezeshaji wa Wanawake na Wasichana leo Agosti 24, 2012 katika ukumbi wa Kilimanjaro Hyatt Regency jijini Dar es salaam.

    PICHA NA IKULU
     
  2. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    mbona naona asilimia kubwa wamejifunga vilemba? au walikuwa kwa kakobe?
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    Wakafuate kitu gani kwa Mchungaji Kakobe? MtotoSix
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...