Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Salma Kikwete asalimiwa kwa ishara ya Chadema na Wanafunzi wa Shule

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raimundo, May 20, 2011.

  1. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,311
    Likes Received: 5,006
    Trophy Points: 280
    Nimesikia taarifa ya habari Clouds FM asubuhi ya kwamba Mama Salma Kikwete alisalimiwa na wanafunzi kwa ishara ya vidole viwili na wanafunzi wa primary.

    Kwa mujibu wa taarifa hiyo, tukio lilifanyika wakati wa ufunguzi wa madarasa mawili na ugawaji wa madawati katika shule hiyo (Wilayani Bunda kama sijakosei).

    Baada ya salamu hiyo 1st Lady alimgeukia mkuu wa wilaya na kumwabia hivi ndivyo mnavyowafundisha watoto hawa.

    Hii imekaaje wadau, ina maana watoto nao ni Chadema damu au wamefundishwa na waalimu wao kufanya hivyo.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,260
    Likes Received: 5,822
    Trophy Points: 280
    hahahhahah!! kimewakaaaaaa!
    kwa hiyo anajifanya hajui sababu?
    na bado-kingwendu
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Atajiju.......
     
  4. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,311
    Likes Received: 5,006
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa barabarani wakati inatangazwa, sikupata details zote. Naomba mtu mwenye taarifa kamili atupe news make nimeipenda sana hii.

    Naomba imtokee na mwenye kaya siku moja. Aghaaaaaaa.
     
  5. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    v.jpg Hii alama ina maana nyingi. Inamaanisha vilevile 'amani'. Huyo Headmaster asije akakurupuka kuwaadhibu hao vijana!
     
  6. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,269
    Likes Received: 1,264
    Trophy Points: 280
    Pia inamanisha ushindi.Kwani huyo SK anahamaki nini kwani hata kama wangemaanisha CDM ni dhambi? Mbona yeye mwanawe ni kiongozi wa chipukizi wa magamba? Mwambieni aache ushamba wa kimachinga hapa.
     
  7. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kama pia anamaanisha amani basi ccm pia waitumie , kwa kifupi na furaha mi binafsi naipenda sana si kwa ajili ya amani no bali kwa kuwa inatumika na chama langu la ukweli peoplezzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
     
  8. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwanza huyo mama inaonekana naye ni kilaza tu, kwani hajui mazingira nisehemu ya darasa maishani kwanini amuulize mkuu wa wilaya? Yeye kama mwalimu mzoefu hakupaswa kuuliza hilo bali alitakiwa akifika ikulu ambane mzee wa kaya ili awe siriazi zaidi na maswala ya kitaifa badala ya kimataifa.
     
  9. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    atajipanga!! mbeya walishamfanyiaga huu mchezo, tena ni akina mama wa rika lake!!hapo wa kuulizwa ni wazazi pia.
     
  10. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Naomba siku ziende mbio wamalize ngwe yao. Wanatupotezea muda wetu!
     
  11. M

    Marytina JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ameisoma
     
  12. s

    sativa saligogo Senior Member

    #12
    May 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmmmmh! Dalili ya mvua ni ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,!!!Safari inakaribia na nngwe inakatika???Ukiwaona kama ntu!!!!


    MWISHO WA UBAYA NI AIBU?????
     
  13. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,571
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Te te te, nchi inageuka
     
  14. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    iyo alama i lazima kwa kila menda amani, na hwa chini wameikubali kiaina.
     

    Attached Files:

  15. hKichaka

    hKichaka JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lazima binadamu wote wawe na uhuru wa kuabudu na kupenda chama chochote............
     
  16. kibakwe

    kibakwe Senior Member

    #16
    May 20, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hawa wanafunzi damu ya harakati imeanza kuwaingia,mambo ndiyo yameanza kwa kuikomboa TANZANIA kwa mara ya PILI.
     
  17. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Safi sana hao ndio watakaoendeleza mapambano na kuongoza nchi siku za baadaye
     
  18. Tympa

    Tympa Member

    #18
    May 20, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na hili ni kama onyo la awali, Tunamsubiri mkuu wa kaya ajaribu kutembea mikoani aone moto wake.
     
  19. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    duuu CDM bwana ujio wetu kweli sio wa verse moja kama magamba party
     
  20. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Napenda kuwapa taarifa zilizonifikia hivi punde,TANZANIA HALI NI TETE SANA KWANI WATOTO WENGI SANA WA MASIKINI WANAHOJI NINI SISI WAKUBWA TUMESHINDWA KUPAMBANA NA MAFISADI?JAMANI SIYO SIRI YAWEZEKANA SANA MKOMBOZI WA SISI WANYONGE AKAWA MTOTO MDOGO.
     
Loading...