Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Salma Kikwete anusurika kupata ajali mkoani Mara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tusker Bariiiidi, Mar 29, 2010.

  1. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mke wa Rais Mama Salma Kikwete leo amenusurika kupata ajali baada ya Lori linalodaiwa kuwa na magendo kukaidi amri ya polisi kusimama kupisha msafara huo... Gari la usalama lililazimika kulikinga gari la Mama Salma Kikwete... Hali iliyolazimisha Gari la alilipanda Mama Salma kutoka nje ya Barabara... Ajali hiyo ilisababisha baadhi ya magari yaliyokuwa katika msafara huo kutoka nje ya barabara kuepuka ajali... SOURCE: Radio One (Taarifa ya habari ya saa 7)
     
  2. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    pole yake
     
  3. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiyo biashara ya kupisha misafara ya viongozi au wake zao inatupotezea muda jamani!!! Inaudhi!
     
  4. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    Pole FL
     
  5. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Pole mama Salma!
     
  6. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pole mama God was and is with u
     
  7. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,529
    Likes Received: 6,114
    Trophy Points: 280
    Hata TBC one wametangaza mchana huu kwenye 'Dira ya Mchana'
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hawa wa magendo nao!
     
  9. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,098
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pole FL1 sorry ai mii FL.
    Nashauri akachekiwe presha...
     
  10. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Pole Mama Salma, mungu atakulinda na majanga yote.

    "Ila cha kujifunza hapa ni kwamba maisha ya binadamu yoyote yule ni muhimu kuyalinda bila kujali nafasi yake kwani hilo ni Jukumu mama la serikali yoyote kuhakikisha usalama wa Raia wake, Matukio kama haya yapo mengi sana kila siku nchi nzima, daladala kuchomekeana wao kwa wao pamoja kuchomekea magari mengine, barabara mbovu, madereva wanapata leseni kwa rushwa badala ya qualifications" - Umefika wakati sasa kuwalinda Raia wote na ajali zinazoweza kuzuilika, Nina hakika kama vyombo vya habari vingekuwa vinatangaza matukio yote ya aina hii ya msafara wa FL basi 24hour hazitoshi. Law enforcement agents waache longolongo na Rushwa wafanye Kazi yao"
     
  11. Power to the People

    Power to the People JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2010
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 1,013
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    namuonea huruma huyo dereva na wote walioko kwenye lorry lililobeba magendo. Yaani anataka kugonga FL
     
  12. N

    Nanu JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nadhani, hii ni hatari sana. Dereva anayehusika akamatwe na awekwe ndani na sheria ichukuwe mkondo wake na umma tujulishwe kitu gani kimetokea!!! That is not fair at all!!
     
  13. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi na nchi zilizoendelea wake wa viongozi wanasafiri kwa utitiri wa msururu kama hapa kwetu?
    Pole mama ridhiwani kwa maswahibu yaliyokupata.
     
  14. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Pole mama rais alikuwa taarime?Taarime kwa magendo mpaka wanataka kumgonga mke wa mkulu.Na Jukwaaa lililo tengenezwa kwa ajiri ya kuhutubia hawa wababe wa taarime wamelivunja...habari ambazo sio rasmi walikuwa wanataka ahutubie...wamzomee...lakini hao askari walivyo wengi naona na ubabe wao wameogopa..Kipigo.
     
  15. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2010
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndugu umezungumza jambo jema. Hivi utaratibu wa kupishana ili mke wa Raisi apite una mantiki gani? Maana kwa Raisi au WAziri mkuu angalau tunaweza sema wanawahi katika shughuli za kitaifa (though its not always the fact). Sasa huyu mke wa Raisi nae anapishwa, tena huko MAra ambapo hata foleni sidhani kama ipo. I think hili jambo tuliangalie kwa umakini. maana waka mama zetu wanajifungulia njia kutokana na foleni ndeefu, na barabara mbovu, ati mke wa Raisi anapishwa kwa shughuli za Taasisi yake binafsi. Kesho mtasema watoto wa raisi wakiwa wanatoka shule, mke wa Ridhi, na mchumba wake naniii wote wapishwe.
     
  16. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2010
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Hivi ni mama Ridh ee?
     
  17. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,941
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    inaweza ikasaidia kupunguza misafara ya hawa watu, ila pole yake
     
  18. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2010
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pole Mama Salma Kikwete.

    Ninamshukuru Mungu katika Jina la Yesu kwa kukunusuru.

    Mungu aendelee kukulina na akuongezee Umri mtimilifu wa kuishi hapa Duniani. Amen
     
  19. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Imagine kwa Zuma...five of them...inabidi siku nzima ukae kwenye foleni
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Imagine kwa Zuma...five of them...inabidi siku nzima ukae kwenye foleni...luckily ni south africa miundombinu si haba
     
Loading...