Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Salma Kikwete anusurika kipigo Tunduma

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Fidel80, Oct 19, 2010.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jana Tar.18/10/2010 mama Salma Kikwete alionja joto ya jiwe kutoka kwa wenyeji wa Tunduma wkt akirejea kwenye kampeni Sumbawanga wananchi hao walitaka kuponda gari la mama Salma alikuwa kapita njia ya vumbi ya Msasani na kutokea Sogea. Wenyeji hao wamesema wamechoka na CCM.
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Duh, jamani kweli watu wameichoka hii chama ya mafisadi.
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Huyu atakuwa na matatizo na ndoa yake....mwezi wa pili hayuko nyumbani
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ninamchukia huyu mama kama ninavyomchukia manafiki mkubwa jaji lewis makame na tume yake ya uchaguzi
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    No nadhani walifanya vizuri kutomponda mawe manake wangekichafua chama chetu cha maendeleo na mapambano na mafisadi. Hakuna mawe mazuri kama kuwapiga chini siku ya kupiga kura!
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Usiende huko mkuu, ni kumpiga chini come 31st!
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Anatafuta chakula cha familia si ndo wanawake wakiwezeshwa wanaweza! amewezeshwa na chama na kaweza kweli!
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mene, Mene, Tekel, Upharsin!
     
  9. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mawe halali ya kuwapiga kijani ni kura yako 31/OCT/2010, hapo tuu ndipo kuna mawe makali ya kuwapiga!!!
     
  10. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ndoa ipi? na nani? labda anaishi na mume wa mtu na sasa anachukua chake mapema
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Bado kizunguzungu hakijamtoka...bembea na utu uzima

    [​IMG]
     
  12. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Chapaaaaaaaaaaaaaaaaaaa chapaaaaaaaaaaa huyooooooooooooooo, hana ishu hajiamini yeye na mumewe na riz hovyo kabisa, ni kheri wangemponda mawe tu hana maana huyu Mama Chalma.
     
  13. M

    Mundu JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wasimponde mawe. Wamzomee tu inatosha.
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    You are right kaka
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    mm-salma1.jpg

    Tuwatakie kustaafu kwema kwani hakuna mapana yasiyo na ncha kali...............
     
  16. F

    Froida JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha hiyo kali wangepopotoa tuu, wezi wa mali za umma kwa hiyo kakomeshwa hatumii tena ndege ya serikali
     
  17. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kama mme wake JK walimpopoa mawe kule Mbeya, sembuse mama Salma? Kusema kweli hata kama wakifanikiwa kurudi Ikulu sifa ya Mama Salma imeshuka chini hasa kutokana na kufuja mali ya nchi kwa shuguli za kampeni ya mme wake. Binafsi siamini kwamba ni CCM wanaghalomia safari zake. Ajilaumu mwenyewe.
     
  18. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Jamani Kwani Malaya Mpaka Atembee na Mume wa Mtu Tu?... Babu aliniambia Malaya ni Mtu asiyelala Kitanda Kimoja na Mume au Mke wake kwa zaidi ya siku kadhaa
     
  19. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145

    Hivi dereva wake ni wa kike au kiume?????????????
     
  20. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh teh... kampeni za shuka kwa shuka hizo mkuu
     
Loading...