Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Salma Kikwete anaweza?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Dec 13, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Kataa kataa kata, kataa kata kataa, kata kiuno kata

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]









    OKTOBA 21, Mke wa Rais wa Marekani, Michelle Obama aliwaita watoto acheze nao Ikulu.
    First Lady wa USA si mchezo, watoto walitolewa kijasho, mama Obama anazungusha ringi kiunoni kama nini sijui, it was nice kwa kweli, natamani siku moja itokee na hapa kwetu.

    <!-- spacer for skins that want sidebar and main to be the same height-->
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,177
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    hehe halafu kwenye send off za kina LA waende kina nani??
     
  3. L

    Lunanilo JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2009
    Joined: Feb 15, 2008
    Messages: 370
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa nini asiweze? Kuruka kamba ni ngoma ya lindi inaitwa mputa. Ataweza tu.
     
  4. w

    wakumbuli Senior Member

    #4
    Dec 14, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ataweza si alikuwa mwalimu wa shule ya Primary au tena darasa la .... mwanzo csi unajua mambo ya nyimbo na michezo tena
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    Dec 14, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mama Kikwete anaweza kuwafundisha kusoma na kuandika watoto ,kitu ambacho amekua akikifanya miaka nenda rudi, na ninaamini mke wa OBAMA haiwezi hiyo shughuli, sikila afanyacho Mrs Obama wake za marais wengine waweze, kuna utofauti wa malezi,ukuaji , elimu na mila na desturi kwa ujumla.
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    teh teh kiongozi naona umeandika kwa hasira sana
     
  7. K

    Kijamani Senior Member

    #7
    Dec 14, 2009
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    She can please!What is so special with such kind of dancing?
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    na anavopenda kuvaa mavitenge si yatamuangusha na atajikwaaa
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Dec 14, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,618
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Anaweza
     
  10. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mie nilikuwa mwalimu wa hii michezo aisee..nataka nijikumbushie!!!
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kigogo sasa kwenye spoti si itabidi avae kispoti....
     
  12. L

    Lunanilo JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2009
    Joined: Feb 15, 2008
    Messages: 370
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Kila vazi na sehemu yake. Nimeishaona picha za Mke wa Kikwete akiwa ame vaa track suit, nadhani watu wengi waliona siku kombe la soka la dunia lilipokuja Dar. Hivyo, akitaka kuruka ruka atavaa nguo husika. Hii tabia ya kufananisha ( compare) wanawake inakera, na inawapunguzia wanawake self esteem, na kufanya wasijiamini.
     
Loading...