Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Salma Kikwete akatika Tabora

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by urasa, Oct 9, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    akiwa na mpambe wake mwamtum mahiza,mbele ya wakina mama wa tabora huyu mama amekuwa akiyarudi kama sehemu ya kuomba kura,hivi watz tunataka wakata viuno?matatizo yetu sisi ni nini haswa hadi waje na huu utani wao wa kukatika viuno?
     
  2. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wacha wakatike tutawaalika siku ya kumuapisha new prentsdaa Dr wps
     
  3. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hela imewazidi, hawana pa kuzipeleka.
     
  4. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2010
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Tuwekee video clip...Ila sidhani kama ni shida kwa first lady kucheza ngoma za kitamaduni...Kama huna video tuwekee hoja zake tuzichambue.
    Shukran in advance.
     
  5. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Kumbe mama anakatika??
     
  6. u

    urasa JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ilikuwa kwenye taarifa ya habari ya chanel ten,anacheza wimbo wa marlaw wa hatuelewani,very funny kwa huyu mama
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180

    wanatafuta mabwana, bilashaka hawajapata doze mda mrefu ukizingatia mzee anachungulia sakafu mara kwa mara.
     
  8. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hiyo jadi yao! ... zaidi ya hilo na umbea (uongo na udanganyifu) hakuna!
     
  9. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    duuuh mama anaonyeshamauno loh hiyo inavutia kweli
     
  10. Rah_sputin

    Rah_sputin Member

    #10
    Oct 9, 2010
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JF hamuwezekani! Hata hii mmeshaitundika humu?...
    Nimeburudika kumuona mama wa kwanza akilimudu jukwaa ...........Burdaniiiiii!!!
     
  11. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    haya nayo, makubwa
     
  12. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    tunaomba picha kama zipo tutafurahi sana
     
  13. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    :couch2:
     
Loading...