Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mama salma huyoooo USA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Apr 18, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,601
    Trophy Points: 280
    Mkw wa rais wa jamhuri ya muungano wa tanzania baada ya kuona mumewe hatulii hata nyumbani nae kaamua kuanzisha safari usiku huu anatarajia kupanda pipa la KLM kuelekea USA akiwa na group la watu 15 kati ya hayo 13 wote wako BUSSINESS....kazi kwelikweli kama wazazi wako hawakauiba too late now
    kila la kheri mama tunawatakia mlo mema na safari njema huko muendako
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,601
    Trophy Points: 280
    Mkw/mke
     
  3. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Ndo kula nchi huko..punguzeni wivu!!
     
  4. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Nani angekuwa kwenye nafasi yake asingekula nchi? Tuacheni unafiki! Mama umekipata kitumie, ukikikosa ukijutie.Cha msingi iwe ziara yenye kuleta manufaa na kwa wengine pia na siyo manufaa binafsi tu maana wananchi tunagharamia kupitia kodi zetu.
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Kumbe majuu kuzuri aisee.....
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mgeni aje wenyeji tule!
     
  7. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    wewe unaonaje?
     
  8. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Heeeee heeeee heeeeee!! haya ndo yale yakina Janet Musseven, shopping za majuu kwa visingizio vya business, tangu lini first lady na ziara za kiserikali? kwa nin asende mama Nagu? hapa Watz weshapigwa bao.
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mie lazima niende kwa AKA zile.......kumbe wengi mnapataka......
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Hivi mama wa kwanza ung'eng'e unapanda?
     
  11. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Wengi mnapataka??????????????????????????????????????????????
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    yah mama salma kapata akitumie.......kwikwikwikwi
    na wewe ukipata kitumie.......
     
  13. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    unajuaje sikitumii???
    do u know me?
     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    ya kazi gani? umekuwa pesa?
     
  15. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mkuu Pdidy,Mama Salma Kikwete anakwenda Marekani katika jimbo la California,kwenye Mkutano wa Taasisi binafsi inayojulikana kama (USDFA),Mkutano huo utafanyika kuanzia tarehe 20/04 mpaka 22/04 katika mji wa Los Angeles,Licha ya First Lady wa Tanzania kuna First Ladies wengine 14 kutoka Africa (Kusini mwa Sahara) wamealikwa katika Mkutano huo ulioandaliwa na Celebrities Sharon Stone,Billy Zane na Danny Glover kwa kupitia Taasisi yao ya US Doctors For Africa (USDFA).Miongoni mwa watoa Mada katika Mkutano huo ni Mke wa Waziri Mkuu wa Uingereza Sarah Brown na Mke wa Governor wa California Maria Shriver Schwarzenegger.

    Mkuu naomba kidogo angalia vyanzo vya habari yako,Nauli na Malazi kwa First Lady na ujumbe wake vimegharamiwa na USDFA.
     
  16. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #16
    Apr 18, 2009
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,714
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280
    ...afanye mazoezi apunguze unene labda ndio maana mzee anasafiri mara kadhaa sasa anamuacha home..nadhani anasafiri na bi mdogo sasa...though hajawa official..sio ngumu kwake.......


    wauzaji wa sura ikulu..na wazururaji...kazi tunayo!!!!....anaenda USA kusema ZE ...ZE...HOME IS PROBLEM ..STREET CHILDRENI...na bakuli lake!!
     
  17. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Plz hebu fafanua hapa vp?
     
  18. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Unaeleweka Mkuu!
     
  19. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Kwi! kwi! kwi! safari hii ni watu wa west Coast,nyie msubirini Muungwana!
     
  20. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ubalozi kwani hamna habari???
     
Loading...