Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Salma ataka makundi yavunjwe

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanamayu, Sep 1, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,725
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Hivi huyu Salma au Salima anahusika vipi kwenye kupiga kampeni? Je, ni kiongozi wa UWT? Je, gharama anazotumia zinatakiwa kujumuishwa kwenye zile za mgombea urais wa CCM? Hivi ni kwa nini anaonekana kukamia mumewe ashinde tena urais hata kuwataka UWT wapige kampeni za shuka kwa shuka? Hivi ana uchungu kweli na watanzania wote au yeye na wanawe tu?

    Source: Habarileo (1/9/10)
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Anataka kuwa kama Lucy Kibaki.
    Ndo anapoelekea huko.
     
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Hivi angekuwa mumeo au mkeo anagombea usingempa ushirikiano? Kwani yeye afurahi kuwa Ikulu au kutambuliwa kama FIRST LADY? Tusiwe tunauliza maswali yenye majibu tayari!!!
     
  4. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    aghaaaaaaaa huu ndio uongozi wa CCM chini ya uongozi wa JK bwana, Salima ana power kuliko unavyoweza fikiri, msafara wake huko kwenye kampeni ni noma, kweli hela zetu ( walala hoi) zinateketea.Pipooooooooooos Pawaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.
     
  5. Recta

    Recta JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2010
    Joined: Dec 8, 2006
    Messages: 854
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Si vibaya kwa mke wa Rais kumsaidia mumewe kupiga kampeni. Hii inafanywa kila mahali. Hata wabunge huwa wanashirikiana na wake/waume zao katika kampeni.

    Sababu za kushiriki kwao zinatokana na utashi wao binafsi. Vile vile kampeni hutumia rasilimali nyingi za familia ikiwemo muda spouse anaotumia kufanikisha azma yake ya kisiasa na pesa ambazo zingeweza kutumika kwa familia endapo mgombea asingeamua kugombea nafasi anayoomba.

    Hivyo, sioni ubaya wa Mama Kikwete kushirikiana na mumewe katika kampeni, kama ambavyo haikuwa vibaya kwa kijana wa Kikwete (Ridhwani) kusaidia kutafuta wadhamini.

    Kama angekuwa anamsaidia katika majukumu yake kama Rais, ningemshangaa sana, kwani hahusiki kikatiba wala kisheria kufanya hivyo. Vile vile, ushiriki wake ungekuwa na madhara (+/-) kwa uongozi wa nchi.
     
  6. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    familia ya kikwete naonna wanafungu lao ndani ya ccm mama salma endelea kunenepa na kuwanyonya wan awake wenzio ila kiyama kitafika
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Umemsahau kaka "riziwani" mbona naye yuko kwenye mizunguko?
     
Loading...