Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Salma ananitia kichefuchefu!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanamayu, Sep 15, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,722
    Likes Received: 414
    Trophy Points: 180
    Kutoa maagizo kwa mkuu wa mkoa wa Mara, Mafuru, awaambie wana usalama wampeleke yule mjane ikulu ndogo ili amweleze shida zake ni sahihi kweli? Kwa nini asitoe maagizo kwa mwenyekiti wa UWT? Hivi nae akiwa peke yake anafikia Ikulu ndogo?

    "Rushwa ilipingwa na nchi yetu zama za TANU hata vyama vya upinzani havikuwepo, ambapo katika ahadi za wana TANU zilisema kuwa rushwa ni adui wa haki sitatoa wala kupokea rushwa sasa kama kwa wapinzani kama hawana sera wanyamaze kuliko kusema kitu wasichokijua" alisema Mama Salma (Mtanzania, 15/09/2010, uk. 3).

    Moja, huyu mama hajui historia ya nchi yetu, kwani wakati wa miaka ya mwanzo baada ya uhuru kulikuwa na vyama vya upinzani. Pili, vita vya rushwa si vya maneno ni vya vitendo; je, Andy Chenge na Idrissa kuhusu rushwa ya rada CCM na chombo chake TAKUKURU wamewafanya nini mpaka sasa? Tatu, hivi Dr. Slaa na Prof. Lipumba hawaijui hii nchi kama anavyoijua huyu mama? Nne, naomba huyu mama alete data zenye inference kutoa ushahidi dhidi ya vita ya rushwa na ushindi wa serikali kwenye vita hivyo. tano, atuambie kwa nini ripoti ya Warioba sehemu ya pili imefichwa kabisa na serikali? Sita, hivi kati ya mumewe na Dr. Slaa nani ameiga kutumia helikopta kwenye kampeni? Saba, hivi WAMA ni sister organisation ya UWT?
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hasira hizo mkuu... taratibu

    FYI, wengi wanamu-ignore tu huyu mama... hana impact yoyote kwa taifa aisee, labda kwenye fashion za nguo na vilemba
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,123
    Trophy Points: 280
    Bwana ehhh.........
    Nasikia yuko mbioni kufunguliwa mashtaka.
    Sijui kama hiyo kesi itafanikiwa,
    maana hao ndio walio shika mpini.
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyu mama naye! Akitoka mumewe naona yeye atagombea kama mama clinton kajikita kwenye siasa mno
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ni kulewa madaraka tu, otherwise hana uelewa wowote wa nafasi yake kama firstLady!...Kipofu kaona mwezi!
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    huwa ananikera sana huyu mama hana maana kabisa

    bora afuatane na mumewe
     
  7. Davis

    Davis Member

    #7
    Sep 15, 2010
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana jambo la msingi ndio maana anaongelea simulizii na si historia. Hivi anayo madalaka ya kutoa maagizo kwa mkuu wa mkoa? Nafikiri yeye anaweza kufanya hayo huko WAMA na kwingineko. Ashakum si matusi!
     
  8. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2010
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Hawawezi kufuatana,wataumizana roho tuu..kila sehemu anayokuwepo mjamaa kuna totoz!
     
  9. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    We acha tu hii ndo tz ya kikwete...........
     
  10. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sababu nyingine ya kuiangusha CCM ya Kikwete ni kwamba ameshindwa kuheshimu sheria na katiba ya nchi aliyoahidi kuilinda. Mkewe amejikweza na kujipa uwaziri na utendaji katika serikali ambao haupo kwenye katiba ya nchi hii.
    Na anaiingiza nchi kwenye gharama zisizo za lazima kwa safari zisizo na manufaa kwa Watanzania
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Tafadhali uisimwite Mama....hili ni neno tukufu...watu wanaoleta kichefuchefu hawawezi kuwa mama....mwite Salima inatosha au Mrs.Kikwete
     
  12. tempo_user1

    tempo_user1 Senior Member

    #12
    Sep 15, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu mama ni mke wa ndoa wa JK au ni nyumba ndogo?
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    heshima kidogo mkuu.... mbona unaleta za kuleta?
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Mjibu basi kaka....pengine hajui...tueleze walifunga ndoa lini na wapi an mapicha kama ya yule ya Josephine kama yapo
     
  15. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndo maana Museveni wa Uganda kwa kuyaona haya alimpa mkewe uwaziri...........:confused2:
     
  16. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2010
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hee ndugu! uko serious au unatania!! kama hujui basi huyu ndo mwenye sauti NYUMBA NYEUPE Palee magogoni, Mzee Chekacheka kazi yake ni kutangaza tu alichotaka Bi Mkubwa.
     
  17. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,585
    Likes Received: 9,139
    Trophy Points: 280
    Haiwezekani wafuatane, mama yuko kwenye kampeni ya SHUKA KWA SHUKA
     
Loading...