Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Salma akerwa na Ilani ya CCM kutopembuliwa kitaalamu utekelezaji wake

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Oct 9, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Kulingana na taarifa iliyosomwa leo na channel Ten, Mama Salma Kikwete akiwa kwenye ukumbi na wana UWT wa Tabora alionyesha kupigwa tafurani ya kwanini Ilani ya CCM kwenye eneo la kupunguza vifo vya watoto hakuna uchambuzi yakinifu wakitaalamu ili kuwaelemisha wapigakura mafanikio makubwa ya CCM kwenye eneo hilo.

    Huku akiungwa mkono na Waziri mdogo wizara ya elimu ambaye hivi majuzi alitolewa makamasi kwenye kura za maoni Zenji, Mama Salma alihimiza kampeni zifanyike kwa nguvu zote kuhakikisha CCM inaibuka kidedea.
     
  2. Rah_sputin

    Rah_sputin Member

    #2
    Oct 9, 2010
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mama wa kwanza anawakilisha...............
    Love and Peace!
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    nikimtongoza atanipa?
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ongea yake mimi ndo huniua yaani kama mwalimu wa kindergatten
     
  5. A

    Atanaye Senior Member

    #5
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Mkuu,
    Nimepumbazwa na hayo matamshi yake. Swali langu kama lake na kama limenukuliwa vilivyo... ...."hakuna wanofanya upembuzi yakinifu" kabla hajakurupuka na matamshi yake?

    Maoni yangu, anaongeza nguvu ya wale ambao wanadai au kuona ilani hiyo haimsaidii mtanzania.(kama imepwaya)

    Inawezekana hata hiyo taarifa imepindishwa, hivyo basi tuangalie nini kitaporomaka na hayo matamshi yake au taarifa ya channel ten
     
  6. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 853
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Acheni utani hapa kwenye forum.. tuwe na displine..

    Tuchangie hoja na siyo kutukana na kukashifu mtu, au mke wa mtu...

    Haya turudi kwenye hoja,, ilani yote ya CCM haina ukweli wala uwasi achilia mbali upembuzi yakinifu na umakini..

    Hivi mnajua kuwa hata wao CCM wakiongozwa na Makamba na Kinana wanajua ukweli ila sasa ubinafsi umewajaa......
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hahahaha hahahaha ha
    ilani ya ccm inawapa shaka hata wapigaji kampeni wakuu
     
  8. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2010
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,364
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Nani wa kulaumu Baba au Mama wote wanaishi nyumba mmoja.
     
Loading...