Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Salma aingia Arusha kwa mbwembwe

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ngongo, Oct 28, 2010.

  1. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,830
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Heshima kwenu wakuu,

    Mama Salma Kikwete aingia Arusha kwa staili ya kutupa fulana,kofia na scuff.Nilikuwa maeneo ya Stadium chini ya mti eneo maarufu kwa wacheza draft na madereva taxi ghafla mlio wa ving'ora vya polisi uliashiria wenye nchi wanapita kufumba na kufumbua Mama Salma Kikwete ndani ya Landcruiser anapita na kupunga mkono na tabasamu la aina yake anawarushia fulana,kofia na scuff hali inayosababisha mtafaruku na purukushani za kugombea zawadi za Mama Kikwete.

    Naomba kuuliza sheria ya gharama za uchaguzi inasemaje,wajuzi wa sheria hii naomba msaada !
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Huo ni uharibifu wa mali. Hajali maana hajazitokea jasho. Kaja Arusha kufanya nini ? Atarudi akilia
     
  3. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora wazitupe mapema, zimebaki saa chache zitawadodea
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Anaendelea na mkutano pale CCM mkoa...
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mheshimiwa Ngongo,
    Kwa mtu wa cadre yake kufanya hivyo ni kujidhalilishaa, na anazidi kukizamisha chama kwenye tope!...Ungepata snapshot ya tukio hilo ingekuwa burudani ya juu sana na ingebaki kwenye memory -lane kwaajili ya vizazi.
    Lakini kwanini hagutuki anapopunga mkono watu wako kimya?...Mswahili bana..Ngoja nisubiri jioni, huenda nitapata picha za KITANDA KWA KITANDA!
     
  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    nyie huyu mama na mumewe akili zao sawasawa, ama kweli Mungu hukupa mke wa kufanana nae.
     
  7. M

    Mikomangwa Senior Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu hajaomba unampa, akiamua kumsetiri mbwa wake unamweka lupango!
     
  8. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mtu alisema hapa JF "ukitaka kupima akili za mume angalia matendo ya mkewe"
     
  9. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #9
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ama kweli, napata somo sasa.
     
  10. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    huyu mama na mme wake wanafilisi na kuaibisha Tanzania
     
  11. k

    kingwipa1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 333
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Salma Kikwte ana tamaa ya madaraka kuliko aliyonayo mke wa mgabe na Lucy Kibaki. Kwa tamaa yake ya madaraka na elimu ndogo ameamua kumshawishi mume wake warushe karata kwa watoto wao ili nao wauze kitakachosalia huku wao wakiwa wazee.
    Jibu ni moja, tar 31 Oct.... Chagua Slaa (PhD) kukomesha udhalimu huu.

    Nimeshapata tiketi ya Precision nakuja Dar jumamos kwa ajili ya kupiga kura. Wife kanithibitishia kuona jina langu kituoni. Naja ndg naja na kura yangu mkononi kumpa Slaaa
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mama ana vioja huyu.............

    Naskia jana kaahidi barabara ya lami.
     
  13. k

    kingwipa1 JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 333
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Salma Kikwte ana tamaa ya madaraka kuliko aliyonayo mke wa mgabe na Lucy Kibaki. Kwa tamaa yake ya madaraka na elimu ndogo ameamua kumshawishi mume wake warushe karata kwa watoto wao ili nao wauze kitakachosalia huku wao wakiwa wazee.
    Jibu ni moja, tar 31 Oct.... Chagua Slaa (PhD) kukomesha udhalimu huu.

    Nimeshapata tiketi ya Precision nakuja Dar jumamos kwa ajili ya kupiga kura. Wife kanithibitishia kuona jina langu kituoni. Naja ndg naja na kura yangu mkononi kumpa Slaaa
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Salima Kiwete ametoka kwenye ukumbi wa CCM mkoa hapa Arusha palipokuwa panafanyika kikao cha wanawake kama dakika 45 zilizopita, nimeona akiwapungia mikono watu waliokuwa jirani na eneo hilo cha kushangaza watu walikuwa wanabaki kumkodolea macho badala ya wao nao kumpungia... jamani ccm hamtakiwi
     
  15. M

    Mnyalu wa Kweli JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 233
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Like wife like husband:A S-baby:
     
  16. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,818
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    Siyo hivyo mkuu!! Yeye anafikiri kila mtu anamfahamu kumbe wao wanamshangaa huyu ni nani?? Wanamjua tu akiwa kwenye ma-VX yao na akiwa pembeni ya Mkulu akiingia ntaani hakuna anayemjua!!
     
  17. comp

    comp Member

    #17
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muda wa kurudi xul kula vumbi la chalk umefika sasa. madesk yamemmiss huyu mama.
     
  18. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nilipta taarifa; watu wa Arusha wanasema Mama Kikwete hakubaliki katu A Town!

    Inasemekana bora angemuacha Batilda .... ajisukume mwnyewe... yaani Salma sana sana anamuharibia zaidi!
     
  19. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 853
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mama amefulia mbaya sana!!

    CCM wajanja wamempitisha sehemu ambazo angalau CCM inakamwelekeo kadogo..

    CCM imekwisha jamani!!!
     
  20. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,573
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Jamani hakuna kitanda kwa kitanda au shuka kwa shuka huko??? A-town angalieni mama mkali wa shuka kwa shuka huyo shauri yenu!!!
     
Loading...