Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Rwakatare ni Mtakatifu au Mtakavitu?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mdau, Mar 29, 2008.

  1. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2008
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,630
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Ninavyoamini mimi, wachungaji ni watu maalum katika jamii ambao wamejaliwa kuwa viongozi wetu wa kiimani....nimesoma kwa mshtuko from some newspapers that mchungaji mama Getrude Rwakatare (MB), amedanganywa na vijana, tena wadogo mno kiumri (7-10 yrs), waliojifanya ni wachawi waliodondoka toka safari zao

    ...eti cha kushangaza zaidi, ilibidi ipigwe ibada ya nguvu kuwaombea!

    Utata ninaopata mimi, na ninaomba wadau wenzangu mnisaidie ni kwamba, je mama Rwakatare alishindwa kutumia nguvu za kiroho alizonazo kutambua kwamba those guys were con-men? Uko wapi mpako wa roho mtakatifu kwa mchungaji wetu? haya, kazi kwenu, tudanganyeni tu!!!??
     
  2. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #2
    Mar 29, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nimejaribu kujizuia hapa lakini nimeshindwa.

    Kwa hivyo this is my take...huyu mama hana cha dini wala nini. All these days anatumia dini kama kigezo cha kutengeza fweza.

    Hio ishu uliosema yaeza kua kweli maana namjua huyu mama for double dealing in faith and worldly matters...imani ya ushirikina included.

    Kwa hivyo there you have it draw your conclusion.
     
  3. a.9784

    a.9784 Senior Member

    #3
    Mar 29, 2008
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wachungaji wanafanya maombi kwa kauli ya muhitaji na sio kama mtoa mada anavyozania.Hicho kipawa anachokitaka mtoa mada kwamba huyo mbunge alitakiwa kujua mapema kama shida yao ni yakweli au la hakiwezekani,hebu fafanua zaidi
     
  4. Typical

    Typical JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2008
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    huyu mama kwangu mimi naona kama ni mtafutaji tu kama tulivyo wengine!huko kwenye makanisa yake ndiko "ntoke vipi yake".angekuwa yupo kiroho ukweli basi mahubiri yangeanzia kwenye familia yake,watoto wake walevi mbwa mtaani....
     
  5. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2008
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    ANOINTED OF THE LORD IS THE ANOINTED OF THE LORD...! WAHESHIMIWA TUNAPOZUNGUMZA KUHUSU MTU WA MUNGU KUMBUKA TUNAMGUSA MUNGU MWENYEWE.....(rejea habari ya DAUDI wakati anatafutwa na mfalme SAULI......nguo tu ya mtu ambaye MUNGU amemchagua ilpokatwa DAUDI aligundua kuwa amekosea.....)

    TUJE KWENYE HAO 'conmen' MIUJIZA IPO, KWANI HATA MIMI IMEWAHI KUNITOKEA HIVYO HILO SIPINGI.......SWALI LINAKUJA KUWA KUNA WENGINE INASEMEKANA NI MISUKULE AU WACHAWI NK.......BINADAMU HUTAKA UTHIBITISHO KUWA WATU HAO KWELI NI WAO AU 'usanii wa madhabahuni' WANATOKA WAPI? WAZAZI WAO NI KINA NANI?USHAHIDI TOKA KWA VIONGOZI WA KIJIJI AU SERIKALI ZA MITAA NA 10 CELL LEADERS NK.......!

    HII ITAONDOA ZILE TETESI KUWA WATU WANALIPWA ILI KUJA KUJIFANYA WAGONJWA ILI WAOMBEWE NA KUPONA.......(ze comedy wamewahi igiza hii)......WASIMAMIZI WA IMANI HAYA YAKIFANYIKA YATAONDOA DOUBTS ZILIZOPO URAIANI.......!
     
  6. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #6
    Mar 29, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mahesabu, heshima yako mbele

    Nakubali The annointed of the Lord is The annointed of the Lord and we do not question such a kind.Lakini huyu mama hamna cha annointed wala nini...ni tapeli and she has used the Lord's word to satisfy her earthly desires...that is the difference!

    Kwa ufupi if she does not repent and come clean then the Lord will cast her to the fires of hell that are reserved for Lucifer and his angels.Kumbuka the Bible tells us our Lord is a jealous God and He doesn't come second.You do not mix the Lord with earthly 'things' or He will deny you come that day.

    THE WRITING IS ON THE WALL!!!!!
     
  7. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    The whole organized religion thing is a big farce.

    If you understand that, these smaller farces within the biggest story ever sold will seem like child's play.
     
  8. Allah's Slave

    Allah's Slave JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2008
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 564
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu mama huwa ana claim kuwa na nguvu za ku cure. She claims to see the unseen, hear the unheard and touch the untouched. Anaamini kapewa nguvu za kiroho na mungu. Walichofanya hao watoto nahisi si wakristo tena ni kumtega mama wa watu kwa makusudi ili wamuaibishe. Alafu wakamuandika magazetini ili kumkomoa. Si vizuri hata kidogo.

    Yaani ni sawa na mimi nimfuate kiongozi muadilifu kuliko wote alafu nimuofe $1 billion dollars kama rushwa alafu akipokea namfunga na kumnyang'anya hela zangu. Kuna mitego mingine ni beyond reality.
     
  9. Tanzania 1

    Tanzania 1 Senior Member

    #9
    Mar 29, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 197
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Are you trying to tell us that this woman is among the annointed ones? You can't be serious!

    Hivi ni nani ambaye si mtu wa Mungu? Hata mfuasi wa shetani ni mtu wa Mungu. Haya ndio miongoni mwa matatizo ya kutafsiri maandiko.
     
  10. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #10
    Mar 29, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Bwanaee...siku hizi anaclaim hizo 'powers'???....Kweli kesha-graduate basi!
     
  11. M

    Mzee Kifimbo Senior Member

    #11
    Mar 29, 2008
    Joined: Mar 25, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni tapeli tu kama Gilbert DEYA ambaye alikuwa akiiba watoto ana kesi kubwa.Kenya.
     
  12. M

    Mzee Kifimbo Senior Member

    #12
    Mar 29, 2008
    Joined: Mar 25, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  13. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2008
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    nimetumia neno ...mtu wa mungu....kwa mwongozo wa kibiblia......!

    Hebu turejee kwenye gombo la chuo tuone matumizi hasa ya neno hilo.....!

    soma 2kings 1:9(2wafalme 1:9)......hapo tumeenda moja kwa moja kwenye matumizi ya neno ...mtu wa mungu....!

    Ukianza mwanzo wa kitabu cha wafalme wa pili mpaka pale mfalme anaongezewa umri wa kuishi inaeleza kwa kina kuhusu swali lako....hapo ndipo utakapoona kuwa kuna watu wa mungu......!
     
  14. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2008
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu mama ana nguvu za kitakatifu. Niliona kwenye TV live akimponya binti mmoja aliyekuwa na mashetani. Pia anaongea na anauwezo wa kuyaita majini yaliyomo ndani ya mtu. Si hivyo tu pia anayatoa na binti anapona. Hii yote live kwenye tv mbele ya maelfu ya wauminil. Ananguvu za roho mtakatifu. Mimi binafsi sina majini na siyajui, ila ningekuwa nayo ningemtafuta.
     
  15. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2008
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu hebu mtafutieni huyu ile link ya kipindi cha ze-comedy ambako Masanja Mkandamizaji na wenzie wanayafanya hayahaya kwenye tv! Yesu mwenyewe alikuwa anaponya kisha anawaambia waliopona wasimwambie mtu, au anawatuma wakatoe shukrani kwa Mungu, sasa hawa wanaofanya matangazo kwenye tv ni biashara? Siku hizi kumezuka tatizo la watu kutafuta miujiza kwanza ndipo waweze kuamini, ilhali mafundisho ya Biblia ni kuamini kwanza, kisha miujiza itawafuata waaminio.Tutasikia mengi!
     
  16. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #16
    Mar 30, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hio statement nilio-highlight naomba uirudishe kapuni.

    Kisha unasema uliona laivu akimponya mtu????...mmmmmh!..very
    interesting statement yet full of a fallacy...HAKUNA BINADAMU
    ANAYEMPONYA MTU!!!!
    ....The human being is the channel by which
    'the power of christ to cast out demons, is manifested'.Hayo
    mashetani usemayo weye nadahani humsikiza Yesu na sio binadamu.
    Get that point as it should be.

    From there also realize that the annointing of God does not
    come upon 'unclean' beings but those that are chastised and humbled.
    Yesu mwenyewe alipokua anafanya miujiza yake, alikua akiwaambia
    watu waende na kumsifu Mungu...give praise to the Lord na sio yeye...
    such humility is exemplary.

    Lakini hawa wahubiri wa siku hizi leave a lot to be desired
    na hizi TV shows zao.Kwa ufupi these days the whole shabang is
    about money making na kujionyesha.As a matter of fact if you have
    been careful to observe, God has really recoiled himself from
    the Church of today. These are not the days like when kina T.L. Osborne
    na Billy Graham used to go around and preach Gods word.Miracles
    used to follow very easily.Siku hizi unasikia pastor aki-advertise
    eti kutakua na rally ya kuombea miujiza!!!!... knowing very well
    that people will flood those churches expecting to see something
    out of the ordinary...kisha watatoa sadaka...U catch the drift???
     
  17. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #17
    Mar 30, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Huyu Deya pia ni mwizi mwengine tu and he is a shame
    to the christian fraternity.Yaani jamaa anaiba watoto na
    kuifanya dili ya fweza...a'fu jumapili yuko kanisani
    akihubiri Neno!!!...WTF!!!
     
  18. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #18
    Mar 30, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mkuu Mahesabu,

    Hatujakataa eti hakuna The annointed of The Lord...our
    point is Mama Rwakatare does not qualify in that category.
    This is a very rare class of people.The so called preachers
    of today don't have a lick of annointing in them bali ni
    kujimakisha tu eti "niko annointed..niko annointed"
     
  19. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    ukweli ni kuwa huyu mama anatumia dini kujitaftia kitoweo.
    siku anatangaza kuwakamata hawa watoto misukule aliwafunga kamba waumini wake kuwa nguvu za mungu ndo ziliwaangusha misukule wale na maombi ambayo yeye aliyapolomosha siku ile ndo yalipelekea watoto wale kuzidiwa nguvu na kuanguka, sasa kiko wapi?
    na kama mnakumbuka kuwa huyu mama alishataka kulikabidhisha kanisa kwa T.A.G pale alipohisi kuwa anaweza kuukwaa uwaziri toka kwa kikwete, na baada ya baraza kutangazwa na kujikuta hakuambulia kitu mbona ule mpango wake akaauuwa?
    mwenye akili timamu ataungana na mimi, ila misukule watanipinga...
     
  20. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #20
    Mar 30, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Gang Chomba,
    Mimi nakuunga mkono wani handredi pasenti mkuu!!!
    Big ups kwa yote ulosema.Mama yumo katika harakati za
    kutafuta posho.Mimi ningemsupport mitikasi yake kama mjanja
    mtoto wa mjini lakini anapomhusisha Mungu nadhani anakiuka
    mipaka.
    Mamangu mzazi alipenda sana kunipa wasia nikiwa mdogo na
    aliniambia mambo yoyote ya ulimwengu wa musa tafadhali
    usimshughulishe Mungu maana atateremka kutoka mbinguni
    na kuja kutuzaba vibao!!!Imagine hio imani nilikaa nayo siku kibao mpaka
    nilipofika umri wa kuelewa mambo ukubwani.Kwa ufupi have the fear
    of God in you na haya matani anayofanya Rwakatare, arobaini yake itafika tu
    ...kama bado haijafika.
     
Loading...