Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Olive Kabila akiongea Kiswahili

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by EMT, Nov 1, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Salamu za rambirambi kutoka kwa Mama Olive Kabila kuhusiana na "msiba wa gari la ndege ya shirika la kampani Ewabora". Ni salamu za rambirambi na masikitiko ya ajali lakini Kiswahili anachoongea mtu unajikuta unacheka.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,086
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kiswahili kigumu...........hata waTZ wanaojifanya wenyewe hawakiwezi.......!!!!!
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mie nakipenda sana Kiswahili cha watu wa goma. Maana kiswahili chao ni kile cha kizamani lazima ufurahi.

    "mwezi wa kenda" wanakwambia :]]

    "nina miaka makumi matano na mitano"
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ameena!! mama wa kwanza DRC. Wa kwetu huhuzunika pale wachina na wawekezaji/wabangaizaji wengine wanapokufa na si watanzania wenzake
     
Loading...