Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mama nyerere amuige mama Karume kuwa kimya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by muhogomchungu, Mar 9, 2011.

  1. muhogomchungu

    muhogomchungu JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mama nyerere amuige mama Karume

    Haiptiki wiki utamsikia mama MARIA nyerere akitajwa kwenye vyombo vya habari
    anazungumzia siasa.Cha ajabu anashirikiana na Chadema kuinadama ccm. Mfano
    wakati wa kuwapongea viongozi wa chaema kwake.
    uhai wa baba wa taifa mama huyu angalijotekeza?.jee kwanini asiige nyayo za mama karume kuwa kimya?
    kupumzika kisiasa? jee mama yetu huyu angalikuwa tayari kumkosoa baba wa taifa wakati
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Unatafuta laana, muache mama wa watu aseme, uzee maana yake busara na kushauri, huyo aliekaa kimya hana cha kusema si kwamba anapenda kuwa kimya.
     
  3. escober

    escober JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    did you pass standard 1. am not sure of that
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hakuna Mtu yoyote anaeongelea Makosa ya Karume kama wanavyomuongelea Mwl. Nyerere angalia Rais wako wa sasa anavyomsema kuwa Nyerere kazi ilimshinda ikabidi ajiondoe bado nchi ilikuwa na shida na hakuweza kuwasaidia.

    She has a right to speak and defend her Husband Legacy.
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Ngoja usikie aloyasema leo kuhusu hao unasema anaoshirikiana nao.
     
  6. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,311
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    kama anawasupport Cdm kina kuuma nini mbona wewe unasuport mafisadi na jiserekali lao hovyo. Better shut ua big mouth
     
Loading...