Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mama ntilie nyerere road

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by julisa, Feb 15, 2012.

  1. j

    julisa JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Naomba wahusika waangalie suala la mama ntilie waliojipanga nyerere road kuanzia jet kuja mjini kwani wanapika nje nje utafikili wapo nyumbani kwao hasa wkt wa asbh..kwa mm naona haipo sahihi kwani hii ni njia muhimu na inaharibu image ya mji labda jiji liwajengee vibanda vya standard nzuri..
     
  2. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Nimepita jana nikitokea Mwanza na 540...its true mkuu,tena wameweka Mafiga,kuni za mbao...afu wanatupia uchafu ktk ile mitalo n.k!very unpleasent image!nilichukua picha....ntaweka badae kidogo
     
  3. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33
    Mkuu ni kweli kabisa! Mara ya kwanza kuwaona nilidhani watu wamekosa makazi ndo wameweka kambi hapo!!!!!! kweli utaratibu ufanywe ili kurekebisha situation!
     
  4. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,130
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    Life tight nyi mnataka wakale wapi sasa! Image ya nini? Hili li nji halina image wala ni ni wangeboresha maisha ya watz ndo wawapge marufuku kufanya biashara hizo! Acheni kabisa maisha ni hatari kwa sasa,
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Wawawekee mazingira mazuri ya biashara kuliko ilivyo hivi sasa!
     
  6. j

    julisa JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwa nn wasipikie makwao hlf wakapeleka pale wawauzie wateja wao..usafi wa mazingira hauhitaji hali ya maisha
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Waache wanajiongezea kipato uzuri huduma zao ni bora mi huwa napita pale kupata maharage na chapati zangu mbili na kikombe cha uji mbona mchana unapita free.
     
  8. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Binafis napenda chakula kinapopikiwa nipaone!hayo mambo ya kupikia makwao siyo inshu
     
  9. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwan 2mekuuliza kama umepanda ndege.
     
  10. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Haya bwana tumesha jua ulipanda ndege.
     
  11. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,130
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    afadhali useme hivi sababu ukichunguza sana maisha hayakamatiki sijui ukimfukuza pale unatarajia aende wapi elimu hana
    msingi mdogo
    mafisadi wamechukua kile kidogo chetu,
    acha tu,!
     
  12. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,130
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    heee kusafirisha huo ubwabwa mpaka ufike pale ni ishu! Kwanza huko kwenye daladala atasimangwa na kindoo chake hatapata usafiri kwa wakati mpaka huo ubwabwa uwe ndaza ! Bora wawajengee na kuwatengezea mazngra mazuri ili kuwasaidia!!! Pole kwa safari toka huko ,vipi huduma za 540 ziko bomba?
     
  13. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280

    Dada Yangu,
    Kusafirisha chakula si ishu kubwa, mbona huwa tunapanda na ndoo za samaki toka feri hadi makwetu huko uswazi? Hapa kama wangekubali ushauri basi wapike chakula huko kwao, then wasafirishe na kuja kuuza maeneo hayo ambapo kuna wateja wao. Wasipikie hapo kando ya mitaro
     
  14. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,130
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    ok lakini ni mtazamo wangu natumia sana daladala ni usumbufu sna kupanda na mzigi kwenye daladala haswa asubuhi na mchana fanya uchunguzi mi sina tatizo na hayo mnayosema ila serekali ingeangalia namna ya kuwapa taf mwaweje sana
     
  15. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    kwako cha ajabu nin?ulitaka nisemeje?
     
  16. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mama lishe wanapika kama vile wapo kwao, na wateja wao wanakula kama vile wapo kwao !!
     
  17. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    vp habari za Lusaka?nasikia mmepewa madolar ya kufa mtu!tugawiane
     
  18. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    JF bwana mtu hawezi kuchangia bila kujipaisha kidogo.
    wabongo tunapenda sifa kuliko kazi
     
  19. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Huku ni furaha tupu, wachezaji tumelamba $ 59,000 kila mmoja, ambayo ni sawa na Shilingi million 92 za huko kwenu Bongo. Pombe imeadimika kabisa, mashabiki wamekunywa hadi pombe zimeisha (nadhani unaujua unywaji wetu, kreti lazima iwe chini ya kitanda halafu unavuta moja moja!). Hizo million 92 kwa kila mchezaji ni kutoka serikalini, bado taasisi na watu binafsi waliofurahishwa kama Azim Dewji, mbongo mwenzenu, naye amemwaga million 22 kwa timu nzima! Mimi Sinkala na nahodha wetu Chris Katongo ni wanajeshi, tumepandishwa vyeo, mimi nimekuwa Sergeant kutoka koplo, na mwenzangu Katongo amekuwa Warrant Officer I kutoka Warrant Officer II. FIFA ranking tumekuwa wa 43, na tumepanda nafasi 28 ukilinganisha na kabla ya AFCON. Ni raha tupu.
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hahaaaaa mmegonga ikulu mweee...eeeeh halima wangu weeee wali maharage na kachumbali kwa 1,200/= na miskhaki 3 kwa seve...hahaaaa
     
Loading...