Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama, nina virusi vya UKIMWI

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smile, Feb 29, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    :
    Kijana wa Kitanzania aishiye huko Marekani alimpigia simu mama yake.
    Maongezi yao yalikuwa kama ifuatavyo:
    Kijana: Mama, nina virusi vya UKIMWI!
    Mama: Mwanangu, ninakusihi, ninakusihi, ninakusihi sana, usirudi nyumbani kabisa.
    ... Kijana: Kwa nini mama?
    Mama: Endapo utarudi nyumbani, mkeo pia ataathirika. Mkeo akiathirika
    atamwathiri pia mdogo wako. Mdogo wako akishaathirika atamwathiri pia msichana wetu wa kazi. Ujuwe mwanangu, msichana wetu wa kazi naye
    atamwathiri pia baba yako. Baba yako naye atamwathiri mdogo wangu, mdogo
    wangu atamwathiri mumewe ambaye naye ataniathiri mimi pia. Mimi nikishaathirika nitamwathiri mtunza bustani wetu. Mtunza bustani wetu
    akishaukwaa atamwambukiza pia mdogo wako wa kike. Mdogo wako akishaupata
    tu, ujuwe kijiji kizima kimeupata!
    Mwanangu, kwa jina la Mungu, tafadhali, tafadhali kiokoe kijiji chetu.
    Ninakusihi tena mwanangu, USIRUDI TENA NYUMBANI
    kuwa makini chimba kisima cha peke yako unywe maji yako peke yako.
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Great Chain so to speak
    Better for him kubaki huko huko aise hiyo chain ni kubwa mno
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Na huyo mama ana uhakika gani hao wa hapo nyumbani hawana? ..

    Maana ukianza kusoma kuanzia chini kwenda juu utaona ya kwamba binti yake anaweza
    Kuupata kirahisi na kuwaa ambukiza wote

    Sababu anakula kijiji kizima ..
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ndo maana inaitwa circle ya maambukizi madameee
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyo mama naye anao
     
  6. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    A vicious circle. A true one.

    This happens in many places where people live without the fear of THE COMMANDMENTS OF CREATOR.

    For those who are involved, beware of the wrath of the creator.

    STOP THIS NOW. No wonder this world is filled with illegitimate children who become mafisadis.
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo haisaidii hata huyo kijana akikaa huko. ..
     
  8. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Duh!huo mzunguko nadhan sio kijiji tu ni taifa lol!
    Hata ivo mama kasahau hata huku upo na inawezekana tayari ushaingia kwenye huo mzunguko!!!
     
  9. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Kitu kizuri kula na nduguyo........! Kikiingia pilipili mtapaliwa wote!
     
  10. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Hapo kwenye red panaonyesha hiyo familia ni hatari. Yaani mama anajuwa kuwa mumewe anatembea na mdogo wake, na yeye bila aibu anatembea na mume wa mdogo wake pamoja na mtunza bustani. Hii ni hatari, na bila woga stori hizi anapiga na mwanawe wa kiume wa kuzaa!!!
    Naamini hatujafikia huko ila tukiendelee kutokuwa na utu na ubinaadamu tutafikia huko na mwishowe tutakuja kuteketezewa mbali! Tujiheshimu.
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ndo maana mimi toka utotoni nilikuwa napenda kuwa shamba boy maana unagegeda tumaza house kama huna kaili nzuri...sasa baba kunipeleka shule haya madhara yake ndo haya naishia kuwa meneja wa mishirika ya kimataifa nakosa utamu huu...ma house boy na wakaka hata hawabebi boksi ulaya wanam click tu mama gaude wangu
     
  12. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Haaahaa lol..
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Usikute hata huyo mama na huo mzunguko wake pia wanao manake binti yake kijiji kizima chote chake!..

    Amzuie, asimzuie haisaidii manake wote utulivu sifuri.
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kule kwetu wazee husema
    Majirani hawafichani ma.ka.lio.
     
  15. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #15
    Feb 29, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Joke nzuri.
     
Loading...