Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Ngina jamani nimekumbuka enzi zetu!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by muuza ubuyu, Oct 27, 2012.

  1. muuza ubuyu

    muuza ubuyu JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 2,177
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Mama ngina jamani inamaana umetupa jongoo na kijiti chake? Usimwogope Baba Ngina ameshajizeekea mimi bado vile vile kama enzi zetu!
    Niambie mapema make weekend ndio hii!

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  2. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,004
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ngoja nijibanze hapa nione Mama Ngina anavyopewa talaka. Kumbe huyu muuza ubuyu alivyokuwa anatembeza ubuyu ndiyo alikuwa anapata nafasi na Mama Ngina....Imekula kwake sema kwa busara za mkuu Mtambuzi amwache amalize kwanza uzazi. The question is mtoto ni wa nani?????????????????
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. muuza ubuyu

    muuza ubuyu JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 2,177
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Ndugu yangu Arushaone usiseme yote make nijuavyo mama ngina aliniambia japo anaolewa mambo yetu tutakuwa tunaibia ibia!

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,004
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    muuza ubuyu kwa taarifa rasmi ni kuwa kuna kamati imeundwa na Mtambuzi na muda huu iko kwenye kikao ambacho kinakujadili wewe. Kaa chonjo. Ila kwa ushauri wangu andika wosia kabisa. Mtambuzi unamjua wewe?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. muuza ubuyu

    muuza ubuyu JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 2,177
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Siku nyingi sijamuona mwanangu ngina! Tafadhali asije akataifishwa na ajue kwamba si damu yake! Muombe tena pesa basi jamaa ili unipatie kwa ajili ya weekend kama ulivyoniahidi!

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Makuuuubwa!
    Kuna wavunja ndoa humu.
     
  7. muuza ubuyu

    muuza ubuyu JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 2,177
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Vyoooooooote anifanyie lkn Mtambuzi asije nipeleka msitu wa mabwe ya pande!
    Hata hivyo mimi ni wa kwanza jamaa ndo akaniibia kwani uwezo wangu wa kiuchumi haukuwa mzuri! Hata hivyo Arushaone mimi ninalindwa na babu yangu kutoka rukwa!

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mmmmmhhh mama nginaaaaa....
     
  9. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,004
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nyamaza King'asti huyu nasikia ndio mshua wako wa ukwenhe.
    Si uanona maza'ako alivyoumbuliwa leo?? Angalia mshua'ako asisome hapa.
    Kwa maana hiyo wewe unaitwa King'asti Muuza Ubuyu from now onwards.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,004
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wewe muuza ubuyu unanifanya nicheke.... Mtambuzi walinzi wake wawili; mmoja kutoka Nigeria na mwingine kutoka DRC (Zaire ya kale.) Andika wosia bhana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. muuza ubuyu

    muuza ubuyu JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 2,177
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    We mtoto tulia, kidumu cha mkononi hakizuii ndoo kubwa kubebwa kichwani! Ndoo inafika na hata kidumu cha mkononi kinafika!

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  12. muuza ubuyu

    muuza ubuyu JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 2,177
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Ahahahaaaaaaa, King'asti muuza ubuyu! Mwache mwanangu, we Arushaone usimsumbue!

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. muuza ubuyu

    muuza ubuyu JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 2,177
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Hapana siwezi andika wosia wakati nilidhulumiwa! Nipo tayari!!

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Hamna lolote, kwanza dingi alimkuta maza mpyaaa akiwa na seal na amefungwa kwenye makaratasi! Source:mafundisho ya wazazi.

    Unikomeee
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. muuza ubuyu

    muuza ubuyu JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 2,177
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Ahahahaaaaaaa, kuna 'mpya feki' na 'mpya original'! King'asti, umesahau?

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nasikia harufu ya damu. Watu watambarow.
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Huna hata jadhi ya kuwa kidumu cha hausigelo wetu wa nyumbani wewe! Kwanza sie hatuli ubuyu wa mitaani daddii alisema ni mchafu. Anatuleteaga wa spesheli wa super market
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Ngoja dingi amalize lunch na pm wa uk akija hapa hongei kiswahili. Utakomaje?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Napita tu...
     
  20. muuza ubuyu

    muuza ubuyu JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 2,177
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    aaaaaaaa Remmy hapa chit chat hatubarowian hapa, tunasongesha siku tu na JF yetu ili kufurahia japo kwa kukenua meno tu maisha yetu yawe marefu!


    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...